Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laptops bei poa,nahitaji wateja,nashindwa kuzitangaza!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Profee Essoree, Sep 19, 2011.

  1. Profee Essoree

    Profee Essoree Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hdd 250gb/ram 2gb ni intel R CORE TM i3 ni HP PROBOOK
    na zingine nyingi;
    napatikana temeke / tandika 0717525251!
     
  2. agala

    agala Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waone hawa jamaa wa jigambeads watakusaidia kwa hilo
     
  3. Timo

    Timo Member

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Location ina impact kubwa sana ktk marketing ya kitu fulanil. Najaribu kufikiria tuu
     
  5. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bei ni tsh ngapi kianzio? Huenda ukapata mteja/dealer hapahapa jf?
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    siyo huenda wateja tupo hapa! kwanza hatujui hizo ni mpya au za zamani!
     
  7. Profee Essoree

    Profee Essoree Member

    #7
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka zipo mpya za zamani,na siyo hizo tu hata adroids zinapatikana,we ni sms kwa hiyo number na nitakupa uhakika zaidi!
     
  8. Profee Essoree

    Profee Essoree Member

    #8
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zipo nyingi kaka na bei zinatofautiana kutokana na aina na uwezo wetu watanzania,hata adroids zinapatikana we ni sms me nitakupa uhakika zaidi!
     
  9. Profee Essoree

    Profee Essoree Member

    #9
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu kufikiria kaka bongo ndogo hii km vp tunaweza kukutana tu!
     
  10. sulu09

    sulu09 Member

    #10
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdau

    orodhesha model gani uko nazo, bei na full spex za kila moja (weka picha kama utaweza). Biashara hizi zinafanyika online kirahisi kuliko kukodi mlango kariakoo ukalipa 1M kwa mwezi

    think to do it right quickly , and expect many returns

    /sulu
     
  11. sulu09

    sulu09 Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  12. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hapo kwny kutaja bei, naona imekuwiya ngumu.
     
  13. r

    rmambya Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sms zenyewe hujibu,sasa hiyo biashara gani bana.
     
  14. R

    Richardbr Senior Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu tutangazie hata sisi hapa tutakuunga mkono vp ubora na bei tafadhali,itakuwa poa ukitujuza
     
  15. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    acha biashara za kizamani,si useme tu bei unashindwa nini?sisi huwa tunanunulia hapa hapa, ya nini kupigiana sim?
     
  16. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Huku ni kuuziana mbuzi kwenye gunia ,mimi nilifikiri watu wanajifunza hapa jinsi ya kutangaza biashara zao kumbe baado kabisa,sasa mtu hutaji hata brand name ,model za hizo kompyu na mbaya zaidi bei husemi (wewe uefanya bei ni siri kali kama silaha za maangamizo alizokuwa nazo Saadam)niashara yako unataka ubembelezwe mara tu sms ,na uki sms siwa hujibu,au kukaa TMK kumekuathiri kaka ,changamuka ,fursa ndio hizo
     
  17. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bei mkuu na mpya ama
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu hapa JF kuna maelfu ya wanachama na wengi wanatumia laptop sasa huoni unajikosesha soko lisilo na gharama ? taja aina,ukubwa,mpya/zamani na bei ya kuanzia mtu akipenda si atakutwangia kabisa ?
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Unashindwa kujitangaza kwenye tv au?
     
  20. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...Kwenda kununua laptop TEMEKE/TANDIKA si jambo la busara sana (kimazingira). Muuzaji lete mzigo maeneo ambayo mnunuzi atakuwa na uhakika wa kupata laptop.
     
Loading...