Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laptop

Discussion in 'JF Doctor' started by MATESLAA, Jan 7, 2012.

  1. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    habari zenu wana JF

    nimesoma kwenye gazeti yakwamba laptop humaliza nguvu za kiume hasa pale unapotumia internet [ ukiipakata kwenye mapaja ]
    swali langu ni hii::

    hawa dada zetu wanavyo zipakata nao wako hatarini kuadhilika kama sisi wanaume NB kupoteza nguvu za kike ect
     
  2. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ukitumia laptop kwenye mapaja joto lake linasababisha kupanda kwa kiwango cha joto kwenye makende; na joto likipanda kwenye makende linapunguza kiwango cha mbegu za kiume zinazotengenezwa.

    Kwahio sio swala la nguvu za kiume, bali ni utengenezaji wa mbegu za kiume.
     
Loading...