Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laptop

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by SunStrong, Aug 1, 2011.

  1. S

    SunStrong Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nina laptop mimenunua sasatel ila I WONDER WHY INAGOMA KUKONECT NA MODEM NYINGINE KAMA VODA,TIGO,AIRTEL
     
  2. ChelseaBlue

    ChelseaBlue Senior Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nadhani na hiyo inahitaji kuflashiwa'......
     
  3. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    format na ufute kila kitu kilichomo na uanze upya kabisa.
     
  4. HT

    HT JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    una maana gani unaposema haiunganishi? Umeongea kijumla jumla sana. Hebu kuwa maalum basi! Eleza umefanyaje na nini hakifanyi nini!
     
Loading...