Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laptop yangu ina tatizo...!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Papa Mopao, Jun 11, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Nikiwasha laptop aina ya Compaq, ile power light inakuwa kama inablink haraka sana huku adapter ikiwa connected to the laptop and power socket na umeme unapita vizuri tu, sasa nilijaribu kutoa battery na kuwasha laptop bado mambo ni yale yale, nikadhan labda battery charge imeisha, nikaicharge kwa muda, then nikachomoa adapter cable na nikawasha laptop tena, power light kublink kupo pale pale.
    Sasa sijui hili tatizo solution yake nini?
    Naombeni msaada!
     
Loading...