Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laptop yangu haitoi sauti Toshiba

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Tekenya, Apr 11, 2012.

  1. T

    Tekenya Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba ushauri, toshiba yangu ilianza kwa kukoroma kwa spika na sasa haitoi sauti kabisa, sababu yaweza kua nin? maana uzoefu na haya mambo sina kupeleka kwa mafund wetu hawa naogopa, naomben ushauri, nifanyeje.
     
  2. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa hao mafundi unaoogopa ndio sisi hapa na huku jf tupo teh teh teh.

    Fanya hivi chunguza ina kuwaje ukipachika headphone?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Ushasema spika ilianza kukoromo that means ilikua inaku alert tatizo so baada ya mda imezima na hausikii sauti that means si tatizo la sound drivers either speaker mbovu au sound card check na KVD kama upo Dizimu.
     
  4. T

    Tekenya Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    headphone zinafanya kazi freshi. tatizo ni speaka hazitoi sauti
     
  5. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JF fundi wa gomputer anasema Hicho kitakuwa kikohozi tuu
    fasta kawaone wanauza gomputer mpya ununue na kuachana na hiyo kwani mda si mrefu itazima kabisa
     
  6. A

    Aura reader Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mtaalamu aliyebobea kwenye masuala ya Electronics repair pamoja na ICT! Ukienda kwenye wesite ya ZOOM TANZANIA chini ya Electronics repair specialist utakuta details zangu na kama upo Dar itakuwa rahisi kwani tunaweza kuwasiliana ukaileta tuikarabati bila uswashili. Karibu...
     
  7. H

    Hinfay Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu kudownload sound driver yake.....
     
  8. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    badili spika hizo
     
  9. Msenyele

    Msenyele JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2015
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 328
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Na mimi toshiba yangu iliungua IC zinazopeleka moto kwenye HDD na CD ROM. Tiba yake inaweza kureplace au ni kununua motherboard yote? Na kwa kiasi gani?
     
  10. ymollel

    ymollel JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2015
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 1,920
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    inawezekana tatizo ni spika au ile headphone jack.
     
Loading...