Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laptop ya JK yatoweka kiutatanishi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyambala, Oct 23, 2008.

  1. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2008
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna tetesi za kuaminika kwamba kompyuta ya mapajani (Laptop) ya mkuu wa kaya imepotea katika mazingira ya kutatanisha.

    Salva karibu for comments................
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh si mchezo imepotea hapo hapo Magogoni au MBY aliko kuwa kwenye ziara tunaomba Nyambala utufafanulie zaidi imepotea ikiwa wapi?
     
  3. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huu udaku, labda mwizi mwenyewe aje hapa amwage dataz kutoka kwenye hiyo laptop!
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ....the information age
    ....and the new wave of crimes, siyo kwa nia ya kupata hicho chombo bali kupata kilichomo!!
     
  5. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mmmmmmh!

    kama kweli imeibiwa, je hakuna mtu mwenye uhusiano na huyo mwizi atuletee data? otherwise namashaka!
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145

    Huu ukweli, labda aliyeibiwa mwenyewe aje hapa amwage dataz kutoka kwenye hiyo laptop!
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mmmmmmh!

    Kama kweli haijaibiwa, je kuna mtu mwenye uhusiano na huyo aliyeibiwa atuletee data? otherwise ninamatumaini!
     
  8. M

    Mama JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    labda ni wanae wameificha kwa nia ya kucheza game au vinginevyo, si ana watoto wadogo:confused:
     
  9. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sio rahisi hata kidogo na hata kama imechukuliwa wewe uliyechukuwa usitegemee kupata chochote kipya toka katika laptop hiyo hakuna lolote la maana -- watu wa usalama wanajua hilo
     
  10. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    :D :D kwi kwi kwi....... wameificha nyuma ya ua chini ya makuti, watakitumia ki-processor chake kikipata joto kujipikilisha na tule tu-RAM watatutumia kama tumakaa twa mawe.

    Mama, anao watoto wadogo, mmoja au wawili nadhani ni adopted.
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Unatamani kweli ungeichukua wewe.....nyoooooooooo!!!
     
  12. M

    Mama JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    watoto wa rais bwana, wanadokoa laptop na sio coins za mia mia au kulamba sukari.
     
  13. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...Vita vya matabaka hivi mama!
     
  14. M

    Maluo Member

    #14
    Oct 23, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hii ni new zeal new vigor with new speed
    nadhani hii ndiyo falsafa inayofanya kazi
     
  15. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Laptop mhhh.. sidhani kama hii itasababisha wezi wa EPA wasifunguliwe mashitaka, ama kwamba Bajeti itayumba kwa mkulu kununuliwa laptop mpya

    Sasa ama ameibiwa ama la atutimizie tunayo yataka kwani hako ka laptop hakazuii hayo.

    Ila kama wamekaiba ajue ulinzi hana siku nyingine akiangalia vibaya atajikuta soksi ya mguu mmoja hana japo asubuhi alivaa zote mbili.
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2008
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mhhh hiyo balaa.hivi hii nchi ina ulizni kweli
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2008
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mi yangu macho ,JK kazi anayo kwa mtindo huo
     
  18. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Watu wa Ikulu wanasema inawezekana wame-misplace kwa hiyo wanaitafuta na kujua ilipo. Wanasema inawezekana watu waliopanga mizigo wameiweka "mahali" ambapo wamapasaau.!!!!!!! PATAMU hapo
     
  19. M

    MpiganajiNambaMoja Member

    #19
    Oct 23, 2008
    Joined: Sep 20, 2007
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na Maelezo ya watu wa karibu Laptop yenyewe imejaa bongo flava na movie za utamu, ambazo Mh huwa anasikiliza na kutizama akiwa safarini. Hivyo haina athari yoyote katika uongozi na usalama wa nchi.
     
  20. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...May be sasa hivi imeshafika na Urusi kwa ajili ya decryption......!!!
     
Loading...