Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laptop Solar Charger-bei chee

Discussion in 'Matangazo madogo' started by engmtolera, Jul 29, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    [TABLE]
    [TR]
    [TD]Laptop Solar Charger LY-K1028
    matumizi
    [TABLE]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    1.laptops,
    2.cell phones,
    3.digital cameras
    4.MP4,MP3 solar charger
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    kama unahitaji tuwasiliane

    engmtoleraibrahim@gmail.com
    bei TZS 300000/=
    PUNGUZO LIPO
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Charger laki tatu? Itakuwa una huruma sana kwanini ushuze milion moja na laki tano?
     
  3. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wewe noma bei ya charger inakaribiana na bei laptop!! tumia mwenyewe na ndugu zako...
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mkuu
    kumbuka hii ni solar charger na unaweza kuitumia mahala popote pale pawe pana umeme ama hakuna umeme,utacharge simu,camera na kwa wale wa vijijini tatizo la kupeleka simu mjini ikachajiwe halipo tena,utafanya biashara na watu wa vijijini kwa kuchaji simu zao,laptop,mp4,mp3 na camera
    kwa bei ya laki 3 tu
    bei ni chee sana
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    soma na uelewe mkuu,hiyo ni SOLAR CHARGER na si kama ulivyoielewa,hapa simaanishi
    [​IMG]
    tuwe waelewa jamani
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ndio maana tunaumizwa sana watz,unanunua kitu leo kesho hakifanyi kazi,tuwe na tabia ya kununua vitu vyenye ubora na hivi huwa ni ghari
     
  7. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nakubaliana na wewe vifaa original vya solar ni gharama sana huwezi amini kijijini kwetu nguzo ya umeme iko mbali sana kama nguzo nane zilikuwa zinahitajika nikasema nichukue solar system nimfungie bibi yangu. ukienda kariakoo unaweza pata umeme wa solar wa nyumba yako nzima i mean bulb 13 switch socket 4 kwa tsh 700,000 ila nikagundua ni feki ila kuna jamaa agency from germany wao walikuwa wanavifaa original jumla ilikuwa ni tsh1800,000/= guarantee ya battery miaka mitano huwezi amini mpka leo bibi anakula umeme kila siku na kucharge simu yake mwaka wa tatu sasa sijabadilisha chochote mpka miaka mitano ndio nitachange battery pia wana fridge walikuwa wanauza tsh 3m, kwa huyo jamaa wala siwezi kushangaa kama ni vitu original, na siku hizi bongo tunaingia hasara kila siku bila kuangalia ubora wa vitu vyenyewe bora uingie gharama kubwa udumu nacho kuliko kununua kwa bei ndogo itakugharimu.
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ni bora wewe umejionea mwenyewe,maana kuna watu humu huchukulia vitu rahisi rahisi na mwishowe wanaanza kuwalaumu wachina
    tunapenda urahisi sana na hatupendi kununua vitu vyenye ubora.

    ki ukweli vifaa vya solar ni gharama,initial investiment cost yake ni kubwa lakini utakaa nacho kwa muda
    solar charger nilizonazo ni nzuri sana na zinaubora wa hali ya juu na hata gharama yake pia ipo juu
     
  9. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2013
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,059
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    laptop charger bado zipo
     
  10. p

    paramawe Senior Member

    #10
    Sep 11, 2013
    Joined: Apr 13, 2013
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nielekeze ilipo hiyo kampuni ya kijerumani ya solar Mkuu
     
Loading...