Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laptop Security, Tools and Software

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by rosemarie, Mar 7, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nimejaribu kutafuta kwenye net nasikia kuna software inakuwa installed kwenye laptop kama security,hiyo laptop kama itaibiwa unaweza kujua iko mitaa gani,tumeibiwa laptop karibu saba ndani ya mwaka mmoja,msaada ili tuweze kukamata wezi wetu na kuwajua,na je nauliza inafanyaje kazi?
     
  2. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sijasikia juu ya suala hili, ila siwezi bisha wala kukataa. lakini tujiulize hv?

    Hiyo laptop ikishaibiwa kweli mtu atatumia bila ya kufanya full formating? for my view i dont think its software only, its a hardware combined with software. Ni kama mfano vile utrack ya magari,they need to install some kind of device yao ili kuweza ku track gari lilipo

    LETS WAIT FOR OTHERS AND SEE THEIR VIEWS
     
Loading...