Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

laptop pentum (r)m mbili zinauzwa kwa sh laki tatu na nusu tuuuuu na hazina tatizo kabisa 0764435828

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Secret Star, Jul 5, 2011.

  1. Secret Star

    Secret Star JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 716
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 60
    Nina laptop mbili zinauzwa kwa shilingi laki tatu na nusu kamili ni safi zisizo na matatizo yeyote kwa mawasiliano wasiliana nami kwa 0764435828 nipo mabibo.
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ni vizuri kutoa specification Mfano Aina, model, processor speed, Ram speed, storage capacity, screen size etc hiyo itasaidia zaidi.
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu wewe umejiunga siku ya kwanza tu unatangaza Business, lakini haujafafanua vizuri hizo laptops ni aina gani na sifa zake...
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkono mtupu haulambwi, changia JF.
     
  5. Secret Star

    Secret Star JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 716
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 60
    storage capacity ni (78 gb) ram ni (1 gb) moja ina rangi nyeupe na nyingine ina rangi nyeusi HAKUNA TATIZO ITABID MNITUMIE MAELEKEZO NIJUE JINSI YA KUCHANGIA JF
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hazina Brand name mkuu??? na hizo specs unazotaja hakuna Hard disk yenye 78 mbona longolongo kua serious
     
  7. Secret Star

    Secret Star JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 716
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 60
    oh sory unajua still si mtaalamu sana na computer kiundani ni 80 na si 78 kama niliyosema take easy ndugu processor speed ni 3.00GHz..
     
  8. Secret Star

    Secret Star JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 716
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 60
    na naomba kujua makao makuu ya JF
     
  9. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We nawe, haya makao makuu tena???.....Msekwa mwenyewe kachoka kuyapata


    Kodolea jicho lako screen ya PC yako utayaona...In shirt angalia chini kwenye window yako ya JF utaona sehemu iliyoabndikwa "Where are We"
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,549
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    Na Kwa wale wenye matatizo ya Spea za Laptop au Desktop Computer spea za aina yoyote ile zilizoshindikana hapo Nyumbani Tanzania kupatikana ninamaanisha hakuna spea hapo Bongo wajaribu kuwasiliana na mimi nitaweza kuwasaidia Asanteni
     
Loading...