Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

laptop mpya

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Sipo, Jul 31, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa yangu yuko Ifakara anatafuta laptop mpya. Ana kiasi cha shilingi laki tano na nusu (550,000/=). Naomba tumwelekeze kama anaweza pata kwa bei hii na ni aina gani anaweza kupata. Akiambiwa na sehemu, i mean duka la kwenda si mbaya pia

    Nawasilisha
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vp naweza pata commision?
     
  3. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ninayo ambayo nimetumia kwa miezi sita hivi DELL INSPIRION 4000 nitumie simu yako kwenye PM nikupigiye.
     
  4. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah!! Kusema kweli ndugu yangu Fidel80 sijajua kama mshikaji anatoa commission ila siyo mbaya ukamwelekeza maybe atatoa.
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Okey Kimatire ngoja nim-text jamaa nimwambie kuna kitu hicho then i will come back to you man
     
  6. n

    ndonde Member

    #6
    Jul 31, 2009
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Laki tano hazitoshi kupata Laptop mpya!!!
     
  7. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    DDDuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuh!!
     
  8. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhe. Kisoda2 kwani umemsahau braza Fidel80 kwa kupinga mapanga ndio zake, ila mimi namjua atampatia jamaa laptop fresh tu, hapo anatania tu, hayuko serious
     
  9. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Afanye kama ngapi mkuu?
    Na ni wapi anweza kupata na ni type gani nzuri?
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeye anataka iweje kwani? Iwe na vitu kama nini?
     
  11. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unasikia Fidel80 jamaa actually sio mtaalamu wa kompyuta ila anataka laptop mpya na sasa hivi kanidokeza kuwa iwe either DELL au HP na window 2007. Sasa nami sio mtaalamu kihivyo ndio maana nimeleta ombi lake hapa. Mimi nafikri tumsaidie kupata mpya nzuri, mshikaji mwenyewe ana-deal na mambo ya utafiti kwa hiyo sidhani kama itakuwa kama ya watu wa ujenzi
     
  12. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu nilidhani kazi ya udalali umekwisha achana nayo.maisha ni magumu sana, Mpwa tafuta ajira nyingine.YoYo anataka kuanzisha kanisa amekuambia?
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu laptop mpya (brand new) kwa bongo hapa labda kuanzia $700 kwa hizo hp au dell. zipo aina nyingine kama Acer unaweza kupata hata kwa $600.
    bei mara nyingi zinategemeana na ubora na specifications.
    mfano kwa $700 unapata kitu safi kinakuwa na hard disk ya zaidi ya 120GB, 1GB ya RAM, Core Dual Processor ya 1.7GHZ na kuendelea, DVD R/W. hivi ni vitu vya uhimu, lakii zingine zinakua na vikorombwezo kama Wireless Connnectivity(WiFi), BlueTooth, camera etc.
    laptop mpya akinunua itakua bomba zaidi kuliko used, kizuri gharama mkuu!!
     
  14. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe Josm, Fidel80 kanisani akawe nani? akianza utumishi itabidi niweke appeal. Vipi sasa Josm kuhusu kalaptop mjomba? Wewe ya kwako ulinunua wapi?
     
  15. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka George nimekopy kama ulivyoniandikia nikamtumia kwenye email yake! Nii maelezo mazuri sana mkuu. Thanks alot man
     
Loading...