Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laptop mpya inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by baraka607, Aug 24, 2011.

  1. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari zenu,
    nauza laptop aina ya P8 packard bell ni mpya na ina sifa zifuatazo:
    3 GB RAM
    320 Hard Disk
    DVD-RW super multi DL drive
    15.6 HD LED LCD
    1.3 MP webcam
    Intel Core i3-330M processor
    Intel HD Graphics
    Na inatunza umeme masaa matatu
    Bei ni laki saba na hamsini elfu( Tshs. 750000). tuwasiliane kupitia 0655-003510
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Inapatikana wapi?
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    zipo ngapi?
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    P8 packard au Hewlet Packard?kampuni p8 sijawahi sikia au mchina?
     
  5. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mimi nadhani ameongelea 1 na pia katoa simu apigiwe kwa ajili ya maswali zaidi
     
  6. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kaka usikimbilie kusema kila kitu ni cha mchina, hapa nimeweka kwa wale ambao wako willing kufanya biashara na mm so akija kuiona ndo atajua ni mchina au vp. shida unaishi kwa mazoea ndugu' funguka. hakuna kampuni mbili tu kama ulizozoe ww, or ulitaka nikwambie dell au hp. waachie wenye nia bingwa.
     
  7. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kaka mashine iko moja na kama uko serious nicheki kwa namba hiyo hapo nimeweka. ahsante kwakuichek post yangu
     
  8. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    ni laptop nzuri na ni ngumu sana ila sauti mzee ni matatizo kwa packard bell!
     
  9. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    labda kwa hizo ulizokutana nazo ww ila hii haina shida yoyote.
     
Loading...