Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laptop kwa Tshs laki 4!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Logo, May 17, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Natafuta laptop ya mdogo wangu! bei hiyo hapo juu aliyenayo karibu. Anitumie spesic za hiyo laptop asanteni!
     
  2. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sidhani kama utapata laptop ya maana kwa bei hiyo,laptop nzuri ni kuanzia angalau laki 9 kwa bongo
    labda used au nunua net book kwa laki 5 au laki 6 lakini mpendwa kwa bei hiyo sijui
     
  3. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaman mwandishi kweli???
     
  4. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Wewe unataka yenye specs. zipi?
     
  5. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakupendwa Hiyo Pesa Mingi sana Nenda Kampala utapata tena mpyaaaa? Au ni PM nikuletee utanirudishia pesa sawa Usijali Kuanzia dola 250,300, kwahizo laptop ndogo na pia hata ukiongea vyema unapata kwa usd 200 ni sawa na ngapi zidisha mara 1500. ni PM nikupe namba zangu
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,040
    Likes Received: 3,872
    Trophy Points: 280
    Laki nne tu?
     
  7. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Mimi ninazo za acer, nauza laki 9, Ni PM nitakupatia tu kwa hiyo bei, inavoonesha unauhitaji mkubwa, na nyie warembo hamtakiwa kupata shida hata kidogo. So just PM me.
     
  8. M

    MOSHIZZLE Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Take care mimi nipo kwenye laptop nyingi mnoo ila nakupa taadhari ya vya bei rahisi
    ni gharama. Kama unahitaji ushauri weka specifications zako
     
  9. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Umeshapa? kama hujapata nishtue ninazo mbili za bei yako..ni p4 hardisk 40GB RaM 256 HP COMAQ....kama ukiongeza kidogo nita upgrade!
     
  10. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa PM inakataa jaman wewe umejifungia usipate PM kwanini tuongee basi ili uniletee unakuja lini?
     
  11. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unaposema kuapgrade unamaanisha utaiongezea ram jaman au
     
  12. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya angalia pm yangu
     
  13. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    YA ram itakuwa 1 GB hardisk inakuwa 80GB ni nzuri kwa mdogo wako upgrade cost ni laki 1 tu so total laki 5.
     
  14. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani mimi sijui niitoe wapi hiyo laki 1 ila hii ndo yeye anataka alisema
     
  15. t

    tonny03 Member

    #15
    May 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    piga hii namba kama una laki tano na 50,,,no:0717012656,,ram 1gb,,harddisk 120!
     
  16. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Nenda Kariakoo zipo hata za laki tatu kwenye maduka ya wasomali ni used , HDD kama GB 40 au 60 kama ni kwa kuandikia notes na kuangalia picha au kutumia intaneti huo ukubwa unatosha
     
  17. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa soko la Dar, wajanja wengi lazima bei itakuwa ya kifisadi fisadi. Kwa Uganda ukipata mtu anakwenda huko kwa hiyo laki 4 unapata sawa na ya Dar ya laki 9.
     
  18. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unaweza kupata + or - that price . lakini itakuwa nia Atom processor na 10" Monitor. Go any computer shop
     
  19. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dada yangu waulize watu specifications maana yake nini. Sasa wewe mtu akuuzie kilaptop kina GB 40 au 60 na RAM 256 au IG hivi ni kilaptop gani hicho? Utahangaika na kitakuwa kinaspeed ndogo. Waombe waliopo nje utapata lapto nzuri.hiyo story ya Uganda ni utata tu
     
Loading...