Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laptop inauzwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jitihada, Jun 24, 2012.

  1. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Dell Latitude D620.

    Specifications!

    >HDD 60GB.
    >RAM 1GB

    Bei maelewano.

    Kwa mawasiliano zaidi tumia 0764485854.
     
  2. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni me ku pm mkuu weka bei pia
     
  3. G

    GHANI JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    bei mkuu
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Maelewano ndo shingapi?
     
  5. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekujibu pia mkuu, ok bei yake ni Laki 4.
     
  6. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bei ni Laki 4. mkuu,
     
  7. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo neno lisikupe shida mteja maana najua mteja ni mfalme, ok bei yake ni laki 4.
     
  8. h120

    h120 JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 1,197
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    bei yako juu sana haiendani na specification za laptop used kama hyo
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Poa mazee. Ina hitilafu gani? Mbona bei imekuwa chee sana mazee? Ni mupya au used kwa sana?
     
  10. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    usidhani kila laptop ni bei kubwa mzazi...hiyo ni okd model/fashioned...tena hata hiyo bei bado ni kubwa....
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu mbona unamharibia mshkaji biashara yake? LOL
     
Loading...