Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laptop inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by lucas meena, May 2, 2012.

  1. l

    lucas meena Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Model: Hp compaq presario
    specification:
    Hdd:300gb
    ram 2gb
    processor: Intel duocore 2.1ghz@
    webcam
    dvd rw.....
    Mob: 0755713280
    0712952578
     
  2. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bei tafadhali.
     
  3. g

    g'wankaja New Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    specification nimeziona funguka bei bac
     
  4. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Weka bei na uko wapi? Usitangaze biashara kijima.
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Zipo nyingi ama moja tu? Pia funguka na bei!
     
  6. l

    lucas meena Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni laki 6 tu.. na itapendeza km utaiona na uridhikie na bei
     
  7. l

    lucas meena Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni laki 6 tu.. na itapendeza km utaiona na uridhikie na bei nipo kimara dsm no zang nimeweka hapo ktk tangazo... ni pisi moja tu
     
  8. l

    lucas meena Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni TZS laki sita. nipo kimara dsm ipo moja na ni yang nlikua natumia
     
  9. l

    lucas meena Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndg yangu ipo moja tu na ni yangu nlikua natumia.. nipo kimara dsm bei laki sita(600,000) na ili kukubaliana na bei yafaa uione
     
Loading...