Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

laptop ikiandika replace betry, je

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mansakankanmusa, Jul 16, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,443
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    niitoe au imekaa vibaya? mboni huwa inatulia, kwa sasa inachora alama ya X pale pale penye kama betry ya tochi
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    actually, it doesnt matter kama huwa baadae inatulia..kama inatokeaga hivi mara kwa mara sio dalili nzuri!! mi yangu ilianza hivyohivyo...saiz inaonyesha :0% available, plugged in not charging! so naitumia kama desktop tu..betri kushney!!
     
Loading...