Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laptop hard disk inatakiwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Edoedward1, Jul 22, 2012.

  1. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 60
    wADAU ninahitaji hard disk ya laptop satelite yenye ukubwa kati ya 200 to 500 GB.
    my budget ni kati ya 60,000 na 800,000.
    Mweny kuweza kunisaida ushauri karibuni sana i real need to use back my laptop.
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    hard disk ya laki nane mkuu... Kweli unahasira nayo
     
  3. m

    marty JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nina 320gb kwa 90000tsh na 500gb kwa 145000tsh,mawasiliano 0713388226
     
  4. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 60
    Atleast bei yako inashawish kaka so kama vipi ntakucol kesho coz now its a lil bit late,
     
  5. m

    marty JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi ni kwako
     
Loading...