Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laptop haiwaki kudisplay anything.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kaka', May 24, 2011.

  1. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ni hp pavilion Laptop, ukipress power button ili kuswitch on, led inayoindicate status ya laptop kama either ipo ktk sleep mode inablink continuously with no any display of any character ktk screen. Pia fan haisikiki kuunguruma. Pia ukichomeka tu power adapter inajiwasha na kuanza kublink continuous. Je tatizo litakuwa ni nini..? Msaada plz.
     
  2. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Nadhani sio Display problems, peleka kwa fundi au kama mtundu anza kutoa ram zote weka moja moja kama bado weka ram nzima. ukiona bilabila..then tatizo si ram

    ni processor...tena umesema feni haizunguki hapo balaaa kupata processor mpya hadi dukani ila ni vizuri uende kwa fundi tu sababu unaweza potez pesa za processor kumbe ishu ni nyingine.

    kama unataka test display ..basi chomeka external monitor..hapo pembeni kama unachomeka projector...utafahamu kama ni mbovu au laa.

    nadhani ni ram tu badilisha ram halafu tuambie hapa tujue..pole

    cheers!!
     
  3. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    mimi mwnyw nlidhan ni ram bt pia nashawishika kwamba ni mazabod imeshort ckt kwa kuwa inaonesha kuwaka pindi tu ukichomeka laptop adapter. Kwan mazaboard ikishort kunakuwa na indications gan.?
     
  4. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    UKICHOMA MOTHERBOARD HATA Power HAIINGII .....SO i think SIO MOTHERBORD ILA INAWEZA KUWA POSIBLE. pia ..i think ni PROCESSOR UMEICHOMA SO ANGALIA KIPI BORA.

    motherboard inapatiaka japo gharama yake kubwa na processor inapatikana pia gharama si kubwa sana.
    so angalia urefu wa kamba yako.

    ila ni vizuri ukapata processor nyingine ujaribu kwanza
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Motherboard haifi kirahisi hivyo. Ni tatizo la kifaa fulani kwenye motherboard. eg one of power IC au dispaly adaptor. Na kuna baadhi ya model za HP kwenye mazingira ya joto zkama la bongo zina matatizo sana......

    Kuna badhi ya model design ya display adaptor yake iko karibu na CPU na CPU iki heat sana inasumbua mfumo display na mifumo mingine ya laptop.

    So nenda kwenye site ya manufacturer au nenda youtube utapata guidelines za suluisho. otherwise toafuta fundi
     
  6. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    kuchoma Motherboard i mchezo!!! ni vitu vingi vitaungua kwanza kabla hujamchoma mother board...labda kama uliidondosha hata hivyo powe isinge waka waka!! NENDA KWA FUNDI ANAVIFAA VYOTE VYA KUCHEKIA USIJE ukalazimisha n uka choma kweli hilo li mama board
     
  7. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ngoja nigeuke hp engineer kwa muda mfupi. Nifurumushe kila ki2 mpaka belt za display. Nitarudi kuwashtua imekuwaje.
     
  8. baha

    baha Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    chomoa betri na urudishie tena itadisplay I hope. Niliwahi kukutana na tatizo hilo kwenye laptop hiyo hiyo lakini baada ya kutoa na kurudishiwa betri iliwaka mpaka leo.
     
  9. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    thanx ol of you, nimefanikiwa kugundua tatizo. Kumbe ni ram ndo ilikuwa kimeo.
     
  10. wende

    wende JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yeah,also My laptop (DELL LATITUDE D400) had the same problem,,,fundi alikuja gundua kuwa RAM ilikuwa na matatizo! Alirekebisha,laptop ikawaka but ikawa very slow,akanishauri ninunue RAM mpya ya 1GB from 512MBx2 iliyokuwapo.....and this was the only solution!!
     
Loading...