Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laptop Dell N5010 Brand new inauzwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KIJANI, Jan 23, 2011.

  1. K

    KIJANI Senior Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Brand new Laptop yenye spesfication kama ifuatavyo;

    Model: N5010, Inspiron
    Manufacturer: Dell
    Hard disc: 500GB
    Ram: 4GB
    Processor: Intel(R) 2.67GHz Core i5
    Webcam
    Wireless
    Bluetooth
    Screen: 15.6"

    Bei: Not less than 1.2m
    Call: 0714/0767-235923
     
  2. K

    KIJANI Senior Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Napatikana Dar es salaam kwa namba iliyotajwa b4.
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    unaweza kuniletea Ilala? nahitaji sana hatuna haja ya ku discuss bei
     
  4. K

    KIJANI Senior Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inawezekana kama uko serious na biashara!
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hiyo inaapply upande wako zaidi! Yeye amesema bei haina mjadala, atakata pesa fasta! wewe uliza yuko pande zipi na umkute wapi mmalize biasara! Usipomkuta basi unarudisha kitu dukani....hasara ya sh. elfu kumi ya mafuta si mbaya sana! just kiddin...lolz
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mambo ya miadi na mwenyemali kwenda kwa mtu usiyemjua na usikokujua mtajuana huko huko wenyewe. Isijetokea mwenye mali kawa ndo malipo ya mali yake kwa mnunuzi.
     
Loading...