Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laptop Bei poa inatafutwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by galaxy68, Jun 6, 2012.

  1. g

    galaxy68 Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta Laptop ya bei poa Ram 2Gb Processor 2.0GHZ-240GB au zaidi offer yangu 350,000/=
     
  2. g

    galaxy68 Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii mwenye laptop ya bei poa tsh 350,00 anijuze kwa 0719 757700
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Angalia utaibiwa wewee, unanikumbusha wale watu wa mkoani kwetu wanao ingia dukani na kuagiza wapewe suruali ya Tshs50,000 ili amfunike aliyejigamba kununua suruali ya Tshs35,000. Kwa taarifa yako hapa mjini hata ukitaka laptop ya Ths80,000 utapata.
     
  4. g

    galaxy68 Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekupata mkuu lakini mimi si wa kuja kivilee siuziwi mbuzi kwenye gunia ni mtaaluma,ni mkongwe kwenye fani naelewa nini nafanya.
     
  5. g

    galaxy68 Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekupata mkuu lakini si wakuja kivileee siuziwi mbuzi kwenye gunia kama unavyofikiri ni mtaaluma,ni mkongwe kwenye fani naelewa nini nafanya.
     
  6. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    hiyo ni laki 3 na nusu au mia tatu na 50 na senti 00?jipange kwanza uje upya umechapia au una maanisha?
     
  7. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    [FONT=&amp][/FONT][FONT=&amp]Re: Laptop iliyoko sokoni kwa 350.000[/FONT]


    Ni bora hiyo bei ungeiandika kwa maneno.
     
  8. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 842
    Trophy Points: 280
    Samsung mini!utaipenda?
     
  9. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Ipo Toshiba Satellite 1900 with reduced battery functionality, but working perfectly. PM if interested
     
  10. g

    galaxy68 Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekupata lakini mbona inaeleweka tu ni tsh Laki tatu na Nusu (350,000) una la ziada???
     
Loading...