Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laptop aina yoyote inatafutwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Wernery G Kapinga, Oct 23, 2012.

  1. Wernery G Kapinga

    Wernery G Kapinga Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwanza kabisa napenda kuwashukuru wana JF kwa ushirikiano mlionipa mpaka nikafanikisha kupata Laptop kwa tangazo la kwanza. Kwa mara nyingine natafuta tena nyingine iliyotumika kwa bei ya 250,000/- za Kitanzania. Mawasiliano yangu ni 0754004189 au 0783757008. Ahsanteni.
     
  2. m

    mdunya JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    si uende Kariakoo!
     
  3. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    amekuambia hapajui?watu wengine wapo mikoani we mbwiga.
     
  4. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nenda kariakoo nasikia opposite na Polisi ya msimbazi kariakoo
    ukiwa kwenye kituo cha mabasi yaendayo Ubungo ulizia duka la vitu vya computer
     
Loading...