Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lapto 2 moja Network iko juu nyingine inashuka kwa nini?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by GAZETI, Jun 2, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Habari zenu, nimeshangazwa na hizi laptop zangu 2 moja ni Dell Latitude D630
    na nyingine ni Dell Insipiron 6000. Huwa nikiweka modem kwenye D630 inashika
    vizuri kuliko Inspiron 6000 ambayo huwa inakatakata NETWORK, hii inatokana na
    nini?
     
Loading...