Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lapf wachakachua mirathi jaman

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kazakuku, Aug 28, 2011.

  1. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana jf naombeni ushauri nimsaidie nimpatie swahiba wangu.. Anasimamia mirathi ya kaka yake ambaye ni marehemu,tatizo ni kwamba huu ni mwaka wa 3 tatu sasa, anazungushwa wakati kila kitu alishakamilisha kila akienda ktk ofis zao wanamwambia bado.Tafadhari jaman anaomba ushauri afanyeje ..Nawathilisha.
     
  2. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana jf naombeni ushauri nimsaidie nimpatie swahiba wangu.. Anasimamia mirathi ya kaka yake ambaye ni marehemu,tatizo ni kwamba huu ni mwaka wa 3 tatu sasa, anazungushwa wakati kila kitu alishakamilisha kila akienda ktk ofis zao wanamwambia bado.Tafadhari jaman anaomba ushauri atumie njia gani mbadala ili aweze kufanikiwa ..Nawathilisha.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Namna ya kufanikiwa hapo inabidi na yeye achakachue (ingawa kisheria haikubaliki). Vinginevyo gharama atakazotumia zitazidi hata hyo pesa ya mirathi.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hii thread ina pacha wake au?
     
  5. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndio kulwa na doto.
     
  6. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    duh!Futari yangu jaman.
     
Loading...