Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Langa: Madawa ya kulevya ni kama mwalimu mkuu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mbushuu, Aug 14, 2011.

  1. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Msanii maarufu wa bongoflaviour Langa Kileo "Langa" ameyafananisha madawa haramu ya kulevya kuwa ni kama mwalimu mkuu kwani hukufundsha kila k2 ktk maisha.Langa ameyasema hayo ktk kipindi cha njia panda kinachorushwa na clouds fm.Langa ameelezea mengi zikiwemo sababu zilizomfanya a2mie madawa hayo haramu ila kwa sasa amekiri kuwa ameacha kutumia.Naomba kuwasilisha
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh mpaka nimesisimkwa japo ni kipindi kifupi sana tangu ameacha,ila nna imani amejikomboa!!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sikubaliani na upumbavu wa huyo kijana mjinga!
    Hatakiwi kufananisha mwalimu mkuu na madawa ya kulevya, ni upunguani uliobobea huu!
    Anyway, labda ndiyo upeo wake!
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    upeo wa madawa huo ndo unamsukuma aseme hivyo
     
  5. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    I heard ameacha madawa kama amerudia tena anatafuta kufa na huyo anayemuita "mwalimu wake mkuu"!
     
  6. K

    Karry JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mshukuru mungu wako vijana wengi sana inawashinda kuacha madawa jichunge usije kurejea tena huko ulikokuwa
     
  7. MDANGANYIKAJI

    MDANGANYIKAJI Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimesikitika sana niliposikia about langa nimesoma naye same school loyola before going to uganda, he was one of the intelligent student in the class i dont know what went wrong ila mi nahisi malezi yanachangia sana wazazi siku hizi mnatoa uhuru sana kwa watoto this is the shame, mnaharibu future nzuri za watoto wenu bila kujua, kuwapa watoto magari na kuwaruhusu kutoka nje hadi usiku haioneshi upendo ni ulimbukenii
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kama kweli kaacha, nadhani bado mawenge ya hayo madawa yanamsumbua
     
  9. A

    Amanyisye Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumsapoti kwa uamuzi mgumu,wangapi wamejaribu kuacha na wameshindwa?
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,171
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Once a teja always a teja..pole sana crack addict langa.
     
  11. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2013
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,697
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Amani kwa kaka voda milionea,watue machizi waache poda wale mmea
     
  12. Verdy CB

    Verdy CB Senior Member

    #12
    May 30, 2013
    Joined: Mar 19, 2013
    Messages: 149
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ila amekiri kuacha na kaanzisha langa rehabilitation cente
     
  13. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2013
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hongera kwa kuacha langa

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  14. bily

    bily JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 6,702
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    King'oko kumbe upo kaka hachana nazo kabisa siyo mazuri
     
Loading...