Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Landrover Discovery for Sale-Dar

Discussion in 'Matangazo madogo' started by snochet, Aug 14, 2012.

  1. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Registration number: T701ASS
    Make: Landrover
    Model: Discovery
    Body Type: Station Wagon
    Color: Green
    Year of Manufacture: 1997
    Engine Capacity: 2490
    Fuel Used: Diesel
    Mileage: 123,000 kms
    Transmission: Automatic
    well maintained and well serviced by CMC
    IN a very good condition

    For business call:0762396579 or 0754711173;;;;;;serious buyers ONLY

    IMG-20120526-01539.jpg
    Dar es Salaam-20120529-01561.jpg
    IMG-20120807-01808.jpg
    IMG-20120807-01809.jpg
     
  2. Mtanga Tc

    Mtanga Tc JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mheshimiwa saaana....weka japo na bei ya kuanzia ili tuweze kuangalia bajeti zetu mbadala!!
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    BEI mkaka?
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hivi kwanini wafanyabiashara wa kibongo swala la bei wanalifanya taboo?
    Hii ni ishara ya kutokuwa na imani na bei yako!!!
     
  5. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Bado tu unaona aibu kuweka bei Mkuu
     
  6. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    samahani,nilisahau kuweka bei,bei ni 12,500,000/= (Milioni Kumi na Mbili na laki tano) za kitanzania.samahani sana.
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, bei ni ipi sasa?? Ni 12m na hiyo laki tano ni cha juu chako, au ni 12.5m lakini cd ime stack??


    Gari ipo wapi kwa ukaguzi??
     
  8. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Bigirita,bei ni 12.5M(nimesha - Edit),piga hizo namba nilizoweka kwa mawasiliano zaidi ili kukagua.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...