Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Landlover inauzwa bei poa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Jun 29, 2009.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Gari ya kazi inauzwa kama unavyoiona katika picha. Ina injini ya diesel.
    Nzima inatembea ipo katika hali nzuri. Bei yake 4.5mil. Inapatikana Dar es Salaam. kwa maelezo zaidi tuwasiliane.
    0717114409
     

    Attached Files:

  2. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Aisee Kitomai ee ..hii gari imetembea kilometa au maili ngapi? Je una picha za ndani? Ya mwaka gani? Mimi hizi 110 nazizimia sana hivyo naweza kukupa deal!!
     
  3. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yap yap yap.....umeamua kutusogezea yard ndani ya JF. Ungeanzisha thread moja halafu magari yote uwe unayapanga hapo, mtu akiingia anapata nafasi ya kuyaona yote na kuchagua analohitaji. Pia ungeweka link ya kwenda kwenye website yako...maana mzee unaonekana ni dalali na umeingia JF kwa kazi hiyo tu si vinginevyo
     
  4. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ukiwa kuna mtu unamjua anahitaji kununua magari niliyoyatangaza ukamwambia akanunua utapata kamisheni. karibu sana
     
  5. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ile starlet vipi ushachukuliwa..? Kuna mtu jioni hii alikuwa aliniulizia ana 4.0 m
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kazana mkuu unaweza kamata 10%....ha!ha!ha!
     
  7. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    LANDLOVER mzee?
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii naona kama Landlover Defender 110 hii sio kama ile inayo tafutwa ya kizamani 109.
     
  9. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante
     
  10. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    yes iwant to sell my MARKII CHASER GX 100 (4CYL) so that i buy one 109
     
  11. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Bado hujanipata mkuu , gari yenye tradenark ya LANDLOVER bado sijaiona.Nililolona tayari ni LANDROVER kuanzia series 88,90,108,109 na sasa 110
     
  12. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo anaweza kupata Toyota Corola
     
  13. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hii ni 110
     
  14. K

    Kituko JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    109 kama ipo iweke hapo ubaoni tuongee biashara
     
  15. Mrbwire

    Mrbwire Senior Member

    #15
    Sep 17, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tuwekee picha za ndani. System zote zinafanya kazi? Vipi kuhusu 4 wheal?
     
  16. BooSt3D

    BooSt3D Senior Member

    #16
    Sep 17, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bado sijajua kwa nini hili Gari Linauzwa Mil 4.5, but why!?, mbona mi naona hali yake mbaya sana? au ni macho yangu.

    Embu nisaidieni,
    B.
     
  17. k

    kawekamo Member

    #17
    Sep 17, 2009
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nzuri kwa kubebea majani ya ng'ombe aisee..
     
  18. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Wakulu nataka kuibana caser ninunue 109 kwa ajili ya kilimo kwanza....!
     
  19. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    gari yenyewe inauzwa 1.5 na hizo nyingine ni za mtafuta wateja mzee, si unajua tena....
     
Loading...