Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Land surveyor needed,urgently!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Teamo, May 7, 2009.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    advent construction limited is in need of land-surveyor,of a minimum of three years experience.

    A land-Surveyor with construction technology will be given a special priority.He/She can be used to manage some other site-works,for the time when the works of his/her carrier are not available!

    chek with the company quantity Surveyor: 0713207300
    Or you may directly call +255-22-2600640


    This vacancy is valid until monday of 11-05-2009
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    JF ina maana hatuna hata ndugu zetu wanahitaji jobs hizi? au hatuna sifa.....yaaani tangazo lipo hapa no comment, no response tunakatisha tamaa waajiri!
     
  3. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    the package?..at least i may think of your offer.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    talking of package!well,it's something private.why don't you come over?we discuss it
     
  5. l

    lhiliyai New Member

    #5
    May 9, 2009
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello! mambo vipi wana jamiiforums....changamkieni hizi kazi kabla jamaa watokao nje
    hawajazidaka
     
  6. Grader

    Grader JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tatizo kazi za humu siku zote ni utata kwani mimi sina sifa hiyo ya land surveyor lakini kuna rafiki yangu wa karibu nilimtuma afuatilie hiyo kazi CHAKUSHANGAZA alichojibiwa hakuna kazi tena na hakuna mtu aliyetngaza nafasi hiyo. ni uzushi mtupu. tusitumie mtandao vibaya tusipotezeane muda na ndiyo maana hata hakutaja jina wala cheo chake hapo kazini.

    ujinga mnafanya siyo mzuri..
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Geoff,

    Hii habari ina ukweli wowote?
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu una uhakika na unacho kisema?
    Ni kazi ipi hii hii au ipi? Lete data au mpigie jamaa hapo juu akauthibitishie.
     
  9. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mzee usijumuishe mambo...kama kazi hii ina tatizo sema hii...lakini sio zote..kwani nina uhakika kabisa...post za mwezi jana zilizotumwa na Melo...ni za kweli na dead line ilikuwa ya kweli kuna mtu ka apply ana ameshakuwa shortlisted..wengine niliwatumia kama zile za IT muhimbili..nao wamekuwa shortlisted...next ni interview...please usitake kupoteza maana ya jukwaa hili..please...
     
  10. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu nimekumbuka uliahidi utanitumia 3D extension ya ArcView GIS 3.3 lakini ukaingia mitini, duh noma. Lakini usijali nilishaipata iko bomba, pia nimepata na extension nyingine ya Image Analyst 2.2 ya ArcView GIS 3.3

    Poa mkuu tupo pamoja
     
Loading...