Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Land Rover Discovery V8

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mr. Politician, Nov 19, 2011.

  1. Mr. Politician

    Mr. Politician Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: May 16, 2008
    Messages: 74
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Naomba ushauri kuhusu Land Rover Discovery V8 ya 1997 sana sana kwenye matumizi ya mafuta na spea
     
  2. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    cheki na CMC motors
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,995
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    Inakula sana mafuta, ila ni nzuri kwa safari
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    utalia ushuru wake..hiyo gari cif ni usd 3100 lakin ushuru wake ni 9.6m
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mkuu Chezo, jamaa hajauliza bei ya gari bana; nnina hakika ameshafanya uchunguzi wa bei na kila kitu akaona iko ndani ya bajeti yake ndiyo maana anaulizia fuel consuption.
     
  6. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hv kwanini ushuru unakuwa juu sana ktk magari?? Kuna fiscal objective gan wanayo jaribu kui achieve kwa kuweka mamilioni yote hayo?
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,538
    Trophy Points: 280
    Spea zake zipo za kumwaga tu pale Auto Rover Libya street Dar es salaam, na kuhusu fuel kama umejipanga kununua gari hiyo ni utoto kuuliza kuhusu fuel cosumption, huo ni uppuzi.
    Kama uwezo wako ni mdogo nunuwa starlet ndio ya kiwango chako. ni upumbavu kutaka kununua Range Rover Vogue halafu utuulize kuhusu fuel consumption.
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kaka mtake radhi jamaaa
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wana ma fomula huko tra unaweza upigane..
     
  10. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Spea ziko za kumwaga libya street, na mafuta inakula wastani, depending na uko safarini au uko kwenye foleni za mjini. Ila ni gari nzuri sana na ziko durable
     
  11. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,063
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Mkuu je na spea za Landrover 130 Tdi zapatikana hapo Libya Street? je ni mpya au Used?
     
  12. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Badala ya kumwaga matusi kwa muuliza swali, ilipasa umuelimishe kwa kujibu maswali yake.

    Jibu lako lingekuwa

    Spea zake zipo za kumwaga tu pale Auto Rover Libya street Dar es salaam, na kuhusu fuel kama umejipanga kununua gari hiyo basi utumiaji wa mafuta isiwe kigezo.

    Mr. Politician, kuhusu fuel consumption tegemea an average of 6.5km per litre at normal driving speeds. With the traffic ques in Dar basi consumption itakuwa kubwa zaidi and the distance covered per litre will be lower.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,538
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa sijiu kama upumbavu ni tusi, nilikuwa najuwa kuna watu wenye sifa ya kuitwa hivyo kwa wakati husika, na labda sasa niongee kwa kukupendezesha wewe ili ufurahi, kama umefikiwa kiwango cha kumiliki gari mafuta sio issue, na kama wewe ni economy basi nunuwa Bajaj shida iko wapi?
     
  14. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    As you wish!
     
  15. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ulikuwa hujui kuwa ni tusi?????loh!!hii ni mpya
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    giLESI ile ya kwako ni diesel au essence?
     
  17. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,293
    Likes Received: 1,940
    Trophy Points: 280
    I like this, kama kweli he is serious hata uki search tu specifications za hii gari inakupa Fuel consumption, on highway & on town, he is kidding, maswali mengine like Primary xcul/kindergaten
     
Loading...