Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Land rover 110 for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mayome, Jul 19, 2012.

  1. mayome

    mayome Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari zenu wana Jamii.

    Leo natangaza kuuza LAND ROVER 110 MAKE MODEL 1998 300 SERIES.
    Ipo katika hali nzuri sana na imelipiwa kodi zote hadi mwaka 2013

    Bei yake ni 7,500,000/= Tunaweza kuzungumza kidogo sana kuhusu bei. Gari ipo Mburahati DAR ES SALAAM

    Hii ni mali yangu nahitaji mnunuzi na wala sio dalali (DALALI HATAKIWI)

    Ambaye yupo tayari tuwasiliane kwa simu No. +255713500504 au email address: georgematayo570@yahoo.com

    TAFADHALI SIHITAJI COMMENTS WALA PMS/PRIVATE MASAGES KWAKUA HAZITA JIBIWA
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Aina gani (body type)? - single cab ama?
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    ................................................
     
  4. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    weka picha
     
  5. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu picha Tafadhali ....... ina cc ngapi hiyo engine yake?
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Hiyo Land Rover ni P / UP au salon,imetembea kilometa ngapi,hali ya body ikoje ikiwezekana weka picha.
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu funguka zaidi unaweza kuwa unauza kitu kizuri lakini mikwara ikaharibu.
    Niko mkoani lakini nawezatuma mtu akaja kuangalia! Weka vizuri mkuu ni S/wagon ama ni pick up! Ni short chassis ama ni long. Engine ni standard ama ushaifanyia mautengenezo mara kadhaa nk!
     
  8. mayome

    mayome Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    body type ni station wagon cc 2500 keshontaweka picha yake ya hivi karibuni na kusoma kilometer ilizo tembea
     
  9. mayome

    mayome Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ok. ngongo body iko vizuri ni station wagon cc 2500 kesho ntaweka picha yake na ntaweka kilometer/umbali ilio tembea
     
  10. mayome

    mayome Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br>

    Nimekupata Eeka Mang that gd advice! hii kutu ni long chassis station wagon cc 2500 kesho ntaweka picha yake ya hiv karbuni pamoja na umbali iliotembea.
     
  11. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    :fencing:
     
  12. W

    Wimana JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Utuambie yafuatayo pia; Ni Defender/ Freelander/ Discovery?Engine gani, Tdi, Td 5, Td .... au? Ni la Diesel/ Petrol? Limeingizwa nchini lini na limetoka nchi gani? Mileage ni km ngapi? Namba za usajili ni zipi? ni turbo engine? kama ni turbo engine, turbo inafanya kazi?
    Mburahati ipi gari lipo ili nitume mtu alicheki.
    Ni hayo tu.
     
  13. a

    anophelesi JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 511
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Du! Mkuu ungezaliwa Xhing Huang ungekua juuuuu!!
     
  14. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
  15. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    atakaye shindwa hiyo aje kwangu nina 109 sries 2, ina hali nzuri inatembea, body imenyooka, tairi unaenda mkoa wowote ule ukiwasha. Bei 3.5 mill.
    Dalali hutakiwiiiiiii. Kitu kipo Arusha.
     
  16. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani tusifanye hapa ni mahali pa kujipandisha chat! Huyu jamaa nimempigia alipatikana mara moja tu from there kaingia mitini! Alikuwa anataka kuuza gari ya mkewe nini! Pole jamaa yangu!
    Jamaa wa AR niPM tuongee biashara!
     
  17. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tuwasiliane nione mzigo!
     
Loading...