Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Land Cruiser VX Inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kisusi Mohammed, Nov 3, 2009.

  1. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Habari za majukumu wanaJF, leo nimeletewa gari na ndugu yangu nikaambiwa inauzwa Tshs. 35m (Maelewano yanakaribishwa)

    VX yenyewe ni used ya Japan, ni diesel engine, ina Cc 4553, ya mwaka 1995, automatic na rangi yake ni kama inavyoonekana kwenye picha.

    Ukitaka maelezo zaidi au kama unahitaji kuinunua, wasiliana nami kwa namba zifuatazo:

    Wazee wa Extreme: 0715 555 512

    Wazee wa Jirushe: 0787 111 123

    Wazee wa Vodajamaa: 0768 111 123


    Zantel Mtelezo: 022 550 5970
     

    Attached Files:

  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu mie sina uwezo wa hili ndinga, vipi hizo baiskeli nyuma hapo tunaweza kuongea biznes??
     
  3. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    George hizo baiskeli hazina neno, ukizihitaji we niweke hewani tu utapata kadri utakavyo!
     
  4. J

    Jesca New Member

    #4
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hey hiyo sinta iweza niambie gari nyingine nzuri kwa mabint za bei yakawaida kama zinapatika iwe inaweza kupita rafuroud
     
  5. S

    Sella Member

    #5
    Nov 3, 2009
    Joined: Dec 10, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo Bei irevise manake ipo juu mno, hiyo ni gari ya 1995, na ni petrol so unaongelea CIF dola elfu sita mpaka nane, hata ukiweka kodi na dumping fees bado haifiki huko, so angalia bei yako
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    wewe muddy kisusi hukuwa bungo?
     
  7. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Jesca na Sella nimewaelewa, ntafanyia kazi mapendekezo yenu, lakini Sella gari hii ni ya Diesel.
     
  8. S

    Sella Member

    #8
    Nov 3, 2009
    Joined: Dec 10, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kisusi VX ya CC 4500 ni petrol unless umekosea kwenye cc hapo juu, angalia fresh mzee
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    long time huh
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Should be petrol(4700) diesel ni 4198(4200)...hata seats zake ng'ombe(leather) mtupu lazima iwe petrol...
     
  11. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    sijui ni ushamba wangu wamagari au,lakini mbona naona ina number za bongo na vibandiko vya insurance afu unasema imetumika japan,au ulimaanisha imetumika japan,ikaja na hapa bongo ikatumika,ndio inauzwa?
    anyway mimi nimevutiwa na hayo matrekta nayaona mengi hapo sijui nayo yanauzwa?na bei yake?
     
  12. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    halafu baba hiyo bei kwa gari kubwa ya auto mh angalia unless haiuzwi kwa shida/biashara mtu kaamua aiweke sokoni hata miaka mitano haijapata teja poa tu, ingetakiwa manual hapo, tena 1995, km laki 2+ , may be utapata but ngmu hapo kaka!!
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hiyo bei huuzi mkubwa hata yesu arudi..........mitanzania imekuwa mijanja kweli siku hizi..........................Kuna rafiki yangu mchaga wa rombo (ni muhimu kujua anatokea wapi kwanza) alinipigia simu akanambia kanunua gari inaitwa special niende tukainywe kidogo...........nilivyokwenda nikakuta ni Spacio ya 2001.

    See, hata wale jamaa wasiojua magari (I dont mean any offense), wananunua japan moja kwa moja.
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    lakini mbona kama ipo Nkasi??....kama imekula rough road for two years (kwa sababu Nkasi lami nehi!) utaiuza kweli kwa bei hiyo?
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Jesca kuna Terrano Nissan, good order anatumia my wife wangu.sasa nimemvutia kitu ingine.
    Sema kama vipi uchape rafu rodi kama kawa
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Mkuu, hapa unajichanganya...mwambie Jesca akanunue pia japan moja kwa moja. Kwa nini unamuuzia ya mkeo? au na yeye ni kati ya wale 'wasiojua magari'?
     
  17. ulimboka

    ulimboka Member

    #17
    Nov 3, 2009
    Joined: Aug 23, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moi aussi je ne comprends pas si c'est VX ou quoi!
     
  18. F

    Fisadi.Jones Senior Member

    #18
    Nov 4, 2009
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  19. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Jamani nilitoa tangazo, sikuomba ushauri au kukosolewa, mbona mnatoka off-key, beat nimewawekea nzuri tu ila naona kama mnaimba kwaya/kaswida vile. Hiyo gari iliagizwa toka japan mwaka huu mwezi wa 1, inatumika mara chache sana kijijini Kibaigwa, haijawahi kupiga masafa, ila maisha yake ni kwenye rough road.

    Km mnataka kununua nunueni, na kama haiwafai ipotezeeni!
     
Loading...