Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lameck Airo Vs. John Mashaka..Rorya 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Mar 14, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Lameck aligusa nyoyo za watu na hata kumshinda mpinzani wake mkubwa Prof. Monyo. Lameck alitoa kituko cha mwaka, kwa kusema kwamba, Darasa la saba mpo??? basi umati mkubwa ukaitika tupo... Basi hiyo ndio ikawa signature yake kwenye kampeni.......Darasa la saba ukawa ndio wimbo wake. ....
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hakuna mwenye hati miliki na jimbo lolote! tusubiri muda utasema
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    We ndio huyo John?! Mbona hatujui CV yako na uhanarakati wako!! lete CV tupitie basi.
     
  4. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huo ni umbea, kwanza wabunge ndiyo wameaanza kipindi chao cha 5yrs, anything can happen in btn , kwa hiyo huyo unayomuita mashaka huwezi sema ataleata upinzani mgumu miaka minne ijayo.
     
  5. G

    Gurti JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wako kama watano tayari na wenye elimu na fedha za uhakika kugharimia walau kampeni za kawaida. Bwana mdogo naona umechelewa. Baadhi yao walitaka kugombea 2010 wakawapisha Mashishanga na Mpendazoe.
     
  6. K

    Kenedy Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi mchanganuo wa maendeleo mpaka sasa? Kule bungeni kukoje? mie sijui?
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Hakuna Mbunge wa hovyo kama Lameck Airo. Aliwahonga wakurya na wajaluo gongo akaingia Bungeni akidhani atatumia mali zake kuleta maendeleo Rorya lakini hadi sasa ameshindwa kabisa kuleta maendeleo na wala hana changamoto yotote Bungeni.

    Hata sijui kama huwa anahudhuria. Kuna vijiji huko Rorya vina miundombinu ya maji kwa maana ya ntandao wa mabomba lakini havipati maji toka ziwani eti kwa sababu mashine ya kusukuma maji imeharibika.

    Airo anashindwa hata kupigania hilo tu acha matatizo lukuki ya Rorya. Airo ni afadhali angekimbia mapema na kuwaaachia wanarorya jimbo lao.
     
  8. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    John Mashaka ni nani? Atagombea Rorya kwa tiketi ya Cham gani? Anaifahamu Rorya au anaisikia tu kwenye vyombo vya habari? Rorya ni zaidi ya unavyoifahamu...!!
     
  9. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    John Mashaka ni nani? Atagombea Rorya kwa tiketi ya Chama gani? Anaifahamu Rorya au anaisikia tu kwenye vyombo vya habari? Rorya ni zaidi ya unavyoifahamu...!!
     
  10. T

    Thesi JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Who is John Mashaka? Hajulikani Rorya. Acha uongo. Kama unamjua ni wewe, jirani zake na kijiji chake anakotoka. Ukimwangalia hana hata haiba ya kuwa mbunge wa Rorya. Pili ni mtu wa CCM. Si mwanaharakati kama unavodai bali mtafutaji tu kupitia pesa za wafadhili.
    Ni kweli Rorya 2015 Airo hawezi tena kuwa mbunge lakini mashaka na ccm hawawezi tena kupata nafasi ya ubunge. Mashaka, Maina Owino na ccm orphans wengine wahesabu tu maumivu hakuna chao Rorya.
     
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Unakumbuka lile sakata la yeye (lameck Airo) kulalamikia viongozi wa chama chake kumwekea kauzibe asilete maendeleo jimboni nao wakaufyata? Rorya ni zaidi ya unavyoifahamu...usije shangaa 2015 anarudi bungeni...wewe na mimi hatufahamu
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu platozoom ni kwamba Airo hagombei ten huko Rorya na wala hawezi kupata tena Ubunge. Ofcourse alishasema hagombei kama unatka kwenda wewe piga tu jalamba.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Haya mkuu....naomba mchango wako mapema kabisa (wa pesa, mawazo baadaye)...
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa alikuwa anatafuta ubunge ili mambo yake ya kibiashara yaenda kirahisi.
     
  15. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Ukweli ni kwamba Lameick Airo ameshatangaza kwamba hatagombea tena ubunge Rorya. kwasababu pamoja eti na kuwaletea maendeleo kwa kutumia pesa yake (barabara, madawati, visima vya maji) Lakini wanarorya wanamtukana eti hakusoma darasa la saba (ambayo BTW ndiyo ilikuwa slogan yake wakati wa kampeini 2010).

    Sasa hivi CCM wanamuandaa Waziri wa Vijana na Ajira Mh. Gaundesia Kabaka. Sijui CDM wanamundaa nani? Ninakumbuka Mabere Nyaucho Marando aliwahi kulichukia hilo jimbo 1995 alipokuwa NCCR Mageuzi.
     
  16. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #16
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu niko karibu na Lameck na has no interest na ubunge anymore, hivyo ondoa shaka mkuu songa mbele, amekwisha hata watangazia.
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu Bobuk naona huijui Rorya wewe. Gaudencia Kabaka anataka kugombea Tarime siyo Rorya. Pia ufahamu kwamba Rorya kuna ukabila wa kufa mtu. Lile jimbo ni la wajaluo hivyo hakuna mkurya ama kabila lingine abayeweza kupata ubunge pale hasa kwa sasa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kimbunga kwa unafiki
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lameck Okambo Airo alibaka ubunge na ukweli ni hawezi ubunge kwani hata ukimuuliza maana na kazi ya mbunge hatokupa jibu kamwe! Yule alitumwa na Lowassa ili kumsaidia Lowassa kutimiza ndoto zake 2015! Hutaki unaacha na ukweli ndo huo....!
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Narubongo aka Airo unafiki wangu upi hapo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...