Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lamba lamba wadada

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by MaxShimba, Oct 18, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,628
    Likes Received: 2,977
    Trophy Points: 280
    .....a.k.a. tiba yasilia ya meno na kinywa...
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,628
    Likes Received: 2,977
    Trophy Points: 280
    hapa pakushikia pangechorwa kama aple...(korodani)
     
  4. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hilo li lambalamba unalila harage juu usipoangalia.
     
  5. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    AZAM akitengeneza kitu kama hiki atateka soko la afrika mashariki
     
  6. awp

    awp JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Baresa ameona ubunifu huo? ikija bongo atafungiwa coz ni matusi
     
  7. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kuna mavazi, rangi, magari, saa, condom n.k vya kike na sasa nadhani hizo ni ice cream za kike(bila kuwasahau wale kina chei chei)! ila sipati picha ice cream za kiume zitakuwaje!!
     
  8. S

    SAMANTA Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo chacha. Lakini zisifike hapa bongo coz zitaendelea kuharibu watoto
     
  9. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nimesikia zitakuwa na shepu kama hii au hiyo inayofuatia;..
     

    Attached Files:

  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Lambalamba nyingine mtihani
     
  11. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Alambaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  12. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wazungu ni watumwa wetu sana aisee, sasa umeona walivyochagua lambalamba iwe nyeusi, hawana imani kabisa na lambalamba zao wa kizungu, wanataka za kiafrika....wabeba mabox mpoooooo
     
  13. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Madame utaweza kuilamba hiyo kati kati ya Samora Avenue?
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Hazina Tofauti na Hizi
    [​IMG]
     
  15. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sijui kama watamruhusu!
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Mkuu.Mbuzi Mzee hawa watakuwa ni watoto wa Kituruki kwa kupenda hii kitu hatari sana wameoza kunyonya hii kitu ...................................
     
Loading...