Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lamar nae Ni Illuminati..?!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Emma Lukosi, Sep 28, 2010.

  1. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Attached Files:

  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sorry ni nani huyu:confused2:
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtu huyu hawezi weka bila sababu,nashawishika kusema kuwa kwa kuwa ameweka kama identity yake basi ni member wa hiyo organization.Period
     
  4. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Producer wa Bongo flava. 'fish-crab' Cookout Auuuuu!
     
  5. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hajui alitendalo..
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmhj kweli?
    aya bwana
     
  7. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu Iza hata hiyo Avatar yako sijui kama unajua utendalo?!
     
  8. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    trust me wiselady,huyu kaweka lkn hajui maana yake na nina uhakika SIO MEMBER WA FREEMASSON.huyu ni bendera fuata upepo tu.memberz wa hiyo organization inasadikiwa kuwa ni watu wazito na matajiri wakubwa duniani kama kina bush,obama,jay z na wengine wengi,sasa mnataka kuniambia huyu LAmAR sijui naye yuko ktk class moja na hawa niliowataja?definetly not!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Kaiweka tu huenda hajui nini maana yake!
     
  10. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wengi wanaiga vitu lkn hawajui vina asili gani.
     
Loading...