Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lala salama Igunga: Mgombea wa CUF azipiga kavukavu na wanavijiji

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Zak Malang, Oct 1, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Leo katika mkutano wa kampeni za lala salama za CUF mgombea ubunge wa chama hicho Lepold Mahona alizipiga kavukavu kavu kavu dhidi ya polisi na baadhi ya wanavijiji na ailzuiwa kuendelea na askari wa FFU waliokuwapo.


    Kisa ni kwamba CUF waliingilia eneo la shule ya Msingi Nandekwa kutaka kufanya mkutano, huku eneo hilo lilikuwa limepangiwa CDM kufuatana na ratiba. Katika mabishano makali polisi iwalisisitiza CUF waliachilie eneo, ndipo Mahona akaja juu akidai alitukanwa vibaya na wafuasi wa CDM.

    Alianza kurusha makonde kwa kila mtu aliyekuwa mbele yake lakini baadaye alidhibitiwa na FFU kama saba wenye virungu pamoja na viongozi wa chama hicho hadi ndani ya helikopta iliyokuwa ikiwasubiri.

    [​IMG]



    View attachment 38183
     
  2. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lol tutasikia mengi mwaka huu
     
  3. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kipindi hiki cha lala salama huyu mgombea hakutakiwa kuonyesha upande wake mwingine. Huyu akiingia bungeni ataweza kung'uta hata microphone as long as iko mbele yake kwa hasira tu.
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135

    Indume umenichekesha sana sana .Hawa CUF si walisema Chadema wagomvi imekuwaje anarusha makonde kama cobra na mate yake ?
     
  5. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Katumwa na CCM ndio mbinu zao za kale hizo
     
  6. G

    Gread godwin Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inabidi tume m disqualify huyu m2 haiwezi kiongozi mnzma na kioo kwa wananchi apigane hadharani hyo ni jinai ila subiri adhabu watampa kesho wananchi wa igunga kwa kumpeleka bungeni KASHINDYE
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Akili zake ni kama za livingstone lusinde.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaaaaaa kafuuu oyeee
     
  9. j

    jigoku JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Na kama ingekuwa chadema sijui ambavyo mavuvuzela ya ngepayuka.Tungoje kesho maana sina imani na haki itakavyokuwa-treated.
     
  10. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  11. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Inaitwa Operation lolote na liwe!
     
  12. C

    Calist Senior Member

    #12
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ni dalili za kukata tamaa.
     
  13. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dalili za kuchanganyikiwa, kwa nini achanganyikiwe kipindi kama hiki? Jibu tusubiri matokeo ya kura tutalipata.
     
  14. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    maajabu ya lala salama hayo.
     
  15. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hizo ndo kampeni za kistarabu!
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    pasingekuwa na picha wangesema wanazushiwa. Uzalendo na subira vitu muhimu sana
     
  17. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    amepoteza kura huyo haamimini kabisa kuwa umaarufu wake wa 2010 umeshuka kiasi hicho
     
  18. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kama kuna mpiga kura yeyote wa IGUNGA yuko humu ndani na ni mpenzi wa CUF, namshauri apeleke kura yake kwingineko maana huyu si kiongozi. Shame on him.
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaaa cheki mdomo wake huyu anapiga sana kijiti huyuu
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyo mwenye red mbona fuko lkmetuma sana au shahada hizo kanunua kwa wapiga kura
     
Loading...