Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lala salama Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Sihali, Mar 31, 2012.

  1. Sihali

    Sihali Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkutano wa mwisho wa chama cha mapinduzi umefunika kwa umati mkubwa wa watu kuja kusikiliza mkapa live. Kesho ni kichapo kwa Chadema.
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    umefunikaje.?
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Toa uongo hapa.Huna hata haya.
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    :rip: CCM
     
  5. B

    Bagumako Yoweli Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamegawa skafu zilizokuwa na sh ngapi? maana kuwaza kwao ni rushwa kwasababu TAKUKURU ni sehemu yao na haiwafanyi lolote.
     
  6. K

    Kowakdengo Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli nimeamini sikio la kufa halisikii dawa. Yaani pamoja na ukweli kwamba Magamba wameshikwa vibaya Arumeru bado wanajidanganya kuwa watashinda uchaguzi mdogo.

    Mleta hoja anadai mkutano umejaa watu wakati mie niko hapa uwanjani watu waliokuwepo kabla msafara wa mkapa haujafika walikuwa wakihesabika. Wameongezeka baada ya mzee Mkapa kuwasili na msafara wa magari zaidi ya 50 uliojaa watu kutoka Arusha mjini, Monduli, Moshi na Babati ambao wengi wao siyo wapiga kura Meru.

    Kama kweli wamejaa weka picha kuthibitisha na ukidanganya naweka picha inayoonyesha ukweli.
     
  7. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 12,286
    Likes Received: 4,194
    Trophy Points: 280
    Mkuu jianike hadharani toa ushahidi.Sio unavizia vizia humu.Kesho kichapo tuuuuuuu.Peoplesssssssssssssssssssssssssssssssssssss
     
  8. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mmekula pilau nini mkuu naona umesifia sana
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kanywe kahawa na wazee wa vibaraghashia kijiweni. Ondoa daku hapa.
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hope wameletwa na mafuso
     
Loading...