Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lala, lakini asubuhi uwahi hospitali kutibu mbavu zako!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Mar 28, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    MTOTO ALIOMBA DUA MBELE YA WAGENI:-

    Eeeh mungu! Nakushukuru kwa kunipa wazazi wakarim,nakushukuru kwa kuwaleta wageni hawa waliomaliza chakula changu,naomba usiwalete tena wakati wakula.mbariki huyu kijana aliekuwa anacheza mieleka nadada kitandani na kumlisha sausage iliyo ndani ya suruali yake,wabariki wadada walio uchi kwenye cm ya baba ili wapate nguo,mwisho wabariki wanaume wanaokuja kulala na mama ikiwa baba yupo safarini ili nao wawe nakwao!


    YAPILI HIYO:

    Mzungu alipita na nyani wke katka duka la muuza ndizi,

    nyani akaiba ndizi moJa., muuza ndizi akakasirika sana, Mzungu akamwambia,
    unakasirika nini wakati aliekula ni ndugu yako?.,

    Basi jamaa akanyamaza.
    Siku ya pili nyani akaja peke yake kwenye duka la ndizi.

    Jamaa alipomuona akampiga mpaka akafa, Mzungu aliporudi akamkuta nyani wake amefariki kwenda kwa muuza genge kuuliza,

    Alifika kwa hasira nani kamuua nyani wangu? Jamaa kamJibu hivi,

    HAYAKUHUSU HAYA MASUALA YA KIFAMILIA.
    Mzungu akatulia tuliiii!


    YA TATU!

    Jamaa wawili walikua wanakimbilia treni.kufika kituoni treni hiyoo inaondoka,wakaamua kuifukuzia.
    jamaa 1 akaipata na mwengine kaikosa,

    Aliyekosa akabaki kucheka.

    walioshuhudia wakaamua kumuuliza.

    Mashuhuda:
    mbona umekosa usafiri halafuwacheka?

    Jamaa: ndio nacheka sababu aliefanikiwa kuipata treni alikua ananisindikiza tu.

    Usiku mwema!
     
  2. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tehe tehe tehe tehe teheeee!
     
  3. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,umenivunja mbavu
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Uwahi kesho moi kutibu mbavu! Haahaaa!
     
  5. c

    cutienoe Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duhhhhh uwiiiii mbavu zangu mieee, hiyo ya msindikizaji kudandia treni ndio noma...
     
  6. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,484
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    umetisha mkuu
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Uwahi asubuhi kwa Dr ila kuwa makini kuna Madr vishoka mwenzio mbezi kakatwa uume badala ya kutahiriwa!
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    te te te te te te te te te te teeeeeeee!!!!

    Mbavu zangu jamaniiiiii!!!!
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Bila shaka asubuhi hii upo kwa hospitali ukifanyiwa ukarabati wa mbavu!
     
  10. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Du! Na hapa tutasewa mafaili yalichanganywa.? Jamaa atakosa mengi!
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Hapo sasa, ugali moto,mboga moto,maji moto, haahaa bongo ya akili sana kuliko nguvu!
     
  12. k

    kbhoke Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Du, unaweza ukaua mtu wewe. Na unaona kawaida tu!!
     
  13. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Haahaa pole bwana mkubwa, wahi hospitali fasta!
     
  14. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,173
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    The 3rd one ni kiboko!
     
Loading...