Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lala ila linda usivunje mbavu zoteeeeeeee!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Yericko Nyerere, May 7, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    (1) Wanyama pori walikua darasan,mwalimu akaulza "nani mwenye masikio makubwa?" Simba akacheka sana kisha akajbu,punda,
    wanyama wote wakamcheka punda,
    mwalimu akaulza tena "nani mwenye uume mkubwa? punda akageuka kwa simba akamwambia "jibu sasa khanithi mkubwa wee!"ubabe mwing uume mdogo!.


    (2) JAMAA wa3 wanajitambulisha kwa DEMU: wanaonekana kubabaika kwa uzuri wake.

    WA-1-NAITWA MUHAMMAD LAKINI SIO MTUME.
    WA-2-NAITWA YOHANA LAKINI SIO M-BATIZAJI.
    WA-3-NAITWA PAULO LAKINI SIO PAPA.
    Kisha wakamuuliza je na wewe mwenzetu unaitwaje?
    DEMU AKAJIBU NAITWA MARIA LAKINI SIO BIKRA.


    (3) Nilipoichomeka tu mtoto akachomoa,akadai hajazoea! Nikataka kuichomeka tena akawa ameishikilia hataki niingize.
    Ikabidi nimvizie akiwa amelala,alipostuka akakuta nimeshaiingiza akachomoa tena hapo nika amua kumuacha ang'atwe na mbu mpaka asubuhi maana hajui umuhi wa neti .JITAHDI WEKA NET.

    (4) Kweli kizazi cha sasa ni balaa tupu baba alikaa vibaya mtoto akuliza .Baba mbona mapumbu yako meusi!? Baba akajibu mashine ya mama yako ni ya. Diesel!

    (5)Jamaa alikua guest kuna mda akatoka na taulo kwenda mapokez kwa muudumu alipofika akamwambia muudumu naomba stik
    Muudumu akamuuliza vp umekula nn mbona hukupita na msosi hapa?
    Jamaa akamjibu ah nilikua nanyonya **** sasa **** limeninasa kwenye meno!


    Haya usiku mwema!
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Teh teh!
     
  3. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....oohh maaiii.... PG!
     
  4. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....oohh maaiii.... PG!
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    ɐɐɐɐɐɐɐɐɐɐɐɐɐɐɐɐuɐs ɐɥsıʇǝɯn
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Chunga mbavu, hapa ninazo za kichina ndugu!
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Ukivujika mbavu hapa unashonwa bila ganzi, hatuna utani hapa!
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hongera bwanaa kwa kujiripua!
    Mi naona kama umejifunga mabomu vile ?
    Au mie ndy sioni vizuri nini ? Au ?
     
  9. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    4.......
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Hahaaa nimejifungaje tena mkuu?!
     
  11. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maaaaaaamaaaaaa duuu we yeriko umewaza nini? Heeeeheeeehee ya 4 balaaaaa!
     
  12. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,536
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Che-lee acha kukopi thread ndefu.
     
  13. o

    old traford Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaahaaaaaaaaaa
     
  14. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 915
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    mashine ya mamako ni ya diesel, haaaaa haaaaa
     
  15. pula

    pula Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ahhhh...aaahhhh...ahhhh...hiyo ya mashine ya diesel chiboko...
     
  16. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Nipo theater lakini imenibidi ni cheke kitu cha diesel mwanzo mwisho.Saluti mkuu
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmh kuna vituko vinatisha!
     
  18. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kusema ukweli nimecheka sana haswa hiyo namba moja na namba mbili yani ni kituko kitupu daaah!!!! kweli wewe mkali
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Kamanda upo? Siku nyingi upo kimya tulikuzoea kwa ishu za jikoni
     
  20. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    mwenzio nimecheka sana.
     
Loading...