Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lakini nimegundua......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaizer, Feb 3, 2011.

  1. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mabibi na Mabwana

    kwa uzoefu wa miaka mingi, nimegundua kwamba katika tasnia ya kumtafuta mweza kimapenzi/kutongoza na kutongozwa, kuna makundi mawili makuu kwa upande wa hawa kina dada zetu.

    • La kwanza, niseme ni wale ambao ni kina dada 'mamboleo' (liberals).....hawa, huwa hawana longo longo ya kukuzungusha na kukupa probation na matimeline , including kukupa mitihani mbali mbali kujua lengo lako hasa ni nini (hivi lengo la mwanaume yeyote si linafahamikaga?)
      • Hawa, ni rahisi zaidi kuelewana, kukubaliana na kuachana inapobidi, yaani wakati mwingine no strings attached kabisaa...wanajua what you need in the first place...easy going.

    • Wengine sasa, ni wale wahafidhina....hawa watafanya kinyume kabisa na hayo hapo kwenye namba moja,,,,yaani kukuzungusha miezi 6 hadi mwaka , kwake sio shida kabisa, probation, na hata kama akija kukubalia basi ni kwa masharti mazito mazito na vitu kama ivyo, hawako wawazi ni nini hasa wanataka kwenye mahusiano, ili mradi ni ile kwamba "mimi nina maadili nimelelewa kwetu siwezi kukubali kirahisi rahisi" and the like

    Sasa basi, kwa uzoefu wangu, nimegundua watu wa ivyo wanachukua muda sana kupata mwenza, kupata mtoto, na mara nyingi huishia kuwa single hasa kwa kipindi hiki cha utandawazi ambapo namna za kutafuta na kupata wenza zimekuwa nyingi, including the internet, so uwezekano wa mwanaume kuchapa mwendo kama 'anazungushwa' ni mkubwa sana

    Sijui kama wenzangu mna ze same thought na experience, ama ni mawazo yangu 'mabaya' tu, au kama kuna second thought kwenye hili?

    Kina dada, mnalionaje hili, kuna namna ya kubadilika ama ndo ivo nature?:bump:
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwa wanaume vp?
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    enhe....mtazamo wako kwao upoje Rose?
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Kaizer,

    Wadada watashindwa kuelewa nini hasa mnataka maana hakuna jema. Mtu akiwa liberal mtamwita majina mabaya ya kila aina- mchicha, maharage ya mbeya, mara kicheche n.k.!

    Akiwa conservative naye hamkawii kumwona haeleweki... mnaanza kumponda - ohh unajizungusha nini? Una uzuri gani wa kuringia nk.

    Maoni yangu - Kila mtu awe huru kufuata kile roho yake inataka. Mwisho wa siku mioyo ya wahusika is what matters. Huwezi kumjua mtu moyo wake hadi siku ya siku litokee la kutokea ndipo uone rangi zake halisi - haijalishi ni liberal au conservative.
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Salamu WoS...kwanza nimependa avatar yako...
    Anazungumzia Kaizer ni kumkubalia haraka yule unaedhani anakufaa....mwanamke anaonekana changu (na majina yafananayo) anapokuwa nakubalia wanaume wengi....
    Labda niulize kwa nini wanawake wanapenda kutumia kipimo cha muda kupima penzi la mwanaume??
     
  6. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hommie unataka miteremko sio? Sometimes milima ina raha yake!
    All in all maisha yanabadilika na hivyo unakuta mbinu za zamani hazina nafasi...tatizo letu kubwa tunashindwa kujua tubadilike vp na wakati bili kubadili theme yenyewe!
     
  7. GY

    GY JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nadhani muwe zaidi ya mlivyo sasa, muwe independent na muwe mna dare kufanya tunayofanya, that way mambo ya maharage ya mbeya hayatakuwepo, kwa kifupi, muwe free kututongoza inapobidi, ili nasi tugeuke malibero na mahafidhina
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rose kwetu huku wanaume ndio wanaotafuta, hata wewe ukikifia kidume unachoweza kufanya ni kuweka mitego tu lakini mwisho wa siku ni chenyewe ndio kitakacho kuimbisha!!!!
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kaizer inategemea na vitu vingi..........
    1. Umri wa huyo anayefuatwa...kama ni mtu machua au la
    2. Malezi na mitazamo mbalimbali katika jamii inayowazunguka...............kama jamii imezoea kuwalebo wasichana wanaokubali haraka maombi ya kina kaka kama wahuni and the alike tegemea kabisa kuzungushwa
    3 Lakini pia some attitudes ni nyie wenyewe mnazi'construct'......... kama mimi mwanamke ninajiamini na ninajihisi kabisa nimekufa kwa Kaizer nikija na kukwambia live lazima utanichukulia kimzaha.....na pengine ukatake advantage kabisa ukamega kisha ukatambaa.........najua wapo mtaosema body langweji ......wengine somo hili gumu wajameni.

    Kwa wale ambao mnawaita maliberals..............inabidi tutofautishe kidogo kwani hata professional changudoa ni liberal kumbuka.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Aisee hommie!

    Hebu nitumie namba ya hako kabinti kanakokusumbua!
     
  11. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Well said mjukuu! Hapa inabidi tuangalie ni jinsi gani ya kubadili mtazamo bila ya wengi kuadhirika! Mfano miaka ya zamani jamii nyingi zilikua hazivai nguo kama sasa na matukio ya kubakwa hayakua mengi. Mtoto anazaliwa anakuta huo ndo mfumo wa maisha...
    Hapa nataka kusema kubadili huu mtazamo ni kuwajengea watoto mfumo huo ili waone ni kawaida!
     
  12. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahaha tatizo hommie kazoea "one night stand" sasa kakutana na"six months stand" kakosa mbinu! Uzee nao tabu!
     
  13. M

    Marytina JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    easy get, easy gone. kwa hiyo it is up to you kujua unataka wa longlasting au shortlasting. Kama unataka wa wiki mbili tatu kwa nini umfwate mhafidhina?

    My take: wahafidhina hawaishii kwenye usingo through out their life sema huchelewa kupata wenza na watoto ni lazima, liberals hawaoni shida kuwa singo ili mradi tuu alishajipatia vitoto viwili.
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Kimey ngoja nikacheke kwanza..will be back
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hahahaha...aisee umevunja mbavu za big braza.

    Six months baioloji imesimama tu?
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye bold, unajua sijasema tu hii sredi pia imekuwa inspired na ile sredi yako ya jana "living single" na suala zima la mitizamo ya jamii

    Kwa hiyo wale ambao ni malezi, ndo wanakuwa wahafidhina eeh? hawakubali kirahisi? mbona hawasomi pia alama za nyakati?

    Na pia hujanifafanulia uhusiano wa umri na uharaka wa mtu kukubali mtongozo

    good afternoon love
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Very good Marytina,

    Exactly kwamba wanachelewa kupata wenza...mi ninawezaje basi kumjua kwamba huyu ni mhafidhina au liberal kwa mara ya kwanza tu? Na ukumbuke huenda nia yangu ni long term tufunge ndoa tupate watoto sasa akizungusha zungusha ndo bahati inapotea ivo!
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Imagine.....dah....sijui Kimey wa usalule huko atakuwa ni wa one nite ama six months stand? dah

    Asee nitakuPM hommie....:coffee:
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Simjibii mjukuu hommie lakini hapo kwenye bold:

    Kuna tofauti kubwa sana ya kumtongoza na kukubaliwa na mwanamke wa miaka 35 ukilinganisha na wa miaka 18...
    Kwangu mie wa miaka 35 hana longolongo nyiiingi kama wa miaka 18.
    Yes... kuna uhusiano mkubwa sana wa mtongozo na umri.
    Sijafanya research thou! Kwahiyo sitegemei maswali.
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mkuu umekutana na kigingi safari hii jasho limekutoka eeehhh pole vumilia tu ndo maisha
     
Loading...