Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lakini kwanini ?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, Sep 15, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi kwanini gari za polisi zinaendelea kuitwa 'difenda' huku nyingi siku hizi zikiwa Landcruiser ?

    Hivi kwanini vituo vya mafuta vinaitwa ''sheli' huku tukifahamu kampuni ya Shell haipo nchi ?

    Hivi kwanini simu za mkononi vijijini wanaziita 'nokia' hata kama ni kampuni ingine ?

    Hivi kwanini watu husema barabara ya Morogoro road hata kama barabara maana yake ni 'road' ?

    Hivi kwanini ukitaka kushuka kwenye daladala ambapo hamna kituo useme 'msaada' mbona kupanda wanasimama popote ?


    ongezeni zingine.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,830
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    hivi kwanini nchi yetu bado inaitwa ya kijamaa wakati mambo yanyoendelea ni ya kibepari?
     
  3. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    hivi kwa nini mtu bado anajikakamua kuishangilia arsenane wakati ilishapigwa nane.
     
  4. l

    lwampel JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sio kwenu tu! Hata huku kwetu wapo. eti peni wanaita biki.
     
  5. l

    lwampel JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sio kwenu tu! Hata huku kwetu wapo. eti peni wanaita biki, hata kama ni aina nyingine ya peni
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hivi kwa nini mtu anaendelea kuishangilia barcelona wakati ilishawahi kuzabwa 11-1 na Real Madrid?
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi kwanini kalamu wanafunzi wanaziita bic wakati bic ni jina la kampuni ya kutengeneza kalamu za wino nchini kenya?Hivi kwanini dawa ya kung'arishia kiatu mnaita kiwi wakati kiwi ni jina la mojawapo la kampuni zinazotengeneza dawa za ku-shine viatu?
     
  8. N

    Nytemare Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vilevile hata dawa za meno wanaita colgate.
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hivi kwa nini wao bado wanajiita wazanzibar wakati tanganyika ilikufa na zanzibar.au ni ule mchezo wa tule chako kwanza changu baadae halafu unalala mbele?
     
  10. M

    Mkwakwasu Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukienda vijijini ccm wanaiita nyerere.
     
  11. equivocal

    equivocal Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    sio cku zote siagi ya mkate n blue band zpo nyinge kama prestige n.k
     
  12. J

    JO MAIKO Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwanin artificial nyanya huitwa TOMATO na natural nyanya huitwa KACHUMBALI
     
  13. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hiv kwann magari madogo hku vijijini wanayaita vitaksi wakati taksi ni gari zozote zinazotoa huduma za usfr wa haraka na kwa nini mabasi wanayaita coaster wakati coaster ni magari ya toyota
     
  14. Terrire

    Terrire Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwanini kauli mbiu ya "Kilimo kwanza" inatumika hadi mjini wakati sehemu za kulima hatuzioni
     
  15. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bukta is a sports clothing brand which was founded in 1879...lakini mpaka leo kaptura yoyote inatupiwa jina la bukta?...hata kipande cha jinsi..lmao!!
     
  16. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lakini pia watu shoprite wakimaanisha supermarket yoyote, wakati shoprite ni jina la supermrket...
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    pikipiki siku hizi zinaitwa toyo, wakati kuna sunlag, honda,suzuki, yamaha n.k
     
  18. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi kwanini gali ya kusafirisha abiria inaitwa dala dala wakati nauli ya dala ishapitwa na wakati!
     
  19. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    nina ka nokia kadogo aina ya siemen, kazuri wewe.!
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ...kwa nini arusha usafiri wa jumuia wanaita viford wakati kuna toyota,nissani
     
Loading...