Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lakini kwa taabu sana

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jun 29, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Vibaka wanne walikodiwa kumfanyizia kitu mbaya baunsa mmoja mwenye tabia ya kuchukua wake za watu.Walimvizia wakati akitoka matembezini mida ya saa 2 usiku,wakamkamata na kumburuzia vichakani.Walipojaribu kuitumia 'line yake ya tigo'kinguvu,yule baunsa alipigana nao na kuwaumiza vibaya sana.Wale vibaka hawakukata tamaa,walimkomalia mpaka wakamla 'tigo'.Kesho yake watu wakawa wanamuuliza kuhusu yeye kuliwa'tigo' aliwajibu;ndio ni kweli wamekula 'tigo' yangu lakini kwa taabu saana,nimewasumbua kinoma yaani mngewaona nilivyowaumiza!
     
Loading...