Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LAKINI, hiyo shombo amletea nani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Apr 26, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Pilau ale yeye tena kwa kificho huku akjijua ni mwizi tu.............akiwa kwenye chumba alichokishindilia komeo tena la viro ili asije kubambwa na mwenye mlo wake.............baada ya uporaji wa pilau ya watu aja mtaani na huanza kutubehulia.........na kuacha mafuta ya pilau na vipunjepunje vyake mdomoni.......

    Hivi, hiyo shombo amletea nani?

    Mwingine ametoka kumtafuna kuku wa watu khalafu kwa kasi ya ajabu hurukia kitandani kwa mkewe na kumshulizia manukato yatokanayo na siagi ya samli aliyopikiwa kuku wa watu aliyemtafuna ............kwa kufanya hivyo ni mithali ya kumtambia mkewe ya kuwa amejinoma kuku wa watu..........lakini swali ni

    Hivi, hiyo shombo amletea nani?

    Kwa nini asiende bafuni akaoga na kutakata na abakie akichekwa na dhamira yake badala ya kuwaadhibu waliokuwamo na wasio kuwamo..........kama ile hadithi ya panya aliyekusudiwa kuuawa na mtego lakini mtego ukamnasa nyoka ambaye mwenye nyumba aliposikia umenasa akawahi kummalizia panya gizani na matokeo yake akaumwa na nyoka mwenye hasira na kufa hapohapo.........matangani ng'ombe na kuku walichinjwa kumsindikiza mwendazake............na hivyo kukamilisha maono ya panya ya kuwa mtego ulomlenga yeye wataingia waliomo na wasiokuwamo........

    Hivi walakini...........hiyo shombo amletea nani?
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Lugha uliyotumia inahitaji utulivu sana ili mtu aweze kuchangia, any way nikipata breakfast nitaangalia uwezekano wa kuchangia:coffee:
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Bwana Ruta naona leo umetumia Tafisida kubwa sana hapa
    Ngoja na mie nitafute namna ya kutumia Tafisida ili twende sambamba
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Eti mwingine kalishwa mijichips kuku huko na kidume cha jirani...anakuja kitandani na kuanza kuachia hewa zisizovutika sawia puani kwa mwenzie..hilo shombo amleteee nani??

    Ana lambwa lambwa mdomo kama paka akiwa na kijike au kidume pori, anarudi nyumbani hataki hata kunawa mdomo anataka akugushishe mdomo wake..hilo shombo amletee nani??

    Kaachia, kanyonywa nyonyo weeeee hata kuliko anavyoweza kuwamchia mwanae, eti baadae anarejea nyumbani anataka kumnyonyesha mtoto wake mchanga pasipo hata kujishwafi uzuri....eti hilo shombo anamletea nani??

    Karuhusu kidume shume kimguse sehemu ambazo hata wewe mumewe/boy friend hujawahi kugusa, kanogewa huko, anarejea nyumbani, anakugezia nawe uguse huko asijue wewe sie yule aliyezoea mambo hayo..sasa hilo shombo la mtandao huo wenye wateja kidogo amleteee nani??
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ruta
    Aksante kwa mada hii hivi ni kweli mla nje hujisahau na kuja na shombo kweli??Haogopi kubambwa?
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ngonjera nzuri sana hii, umefundishwa na nani? Mk'were mzee wa misemo?
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ni kiitafsiri kwa kimombo cha level yangu.............hapakaliki hata chembe......pambana na hiki kiswahili.......
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ahangaikae na jua hujua............
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ajivunia kufuli la viro..........lakini basi hata aoge lol.........
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    zihurumie mbavu zangu zaniuma kupita kiasi.................
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180


    tafisida nd'o nini?.......................Umeniacha kwenye mataa........
     
  12. J

    JOJEETA Senior Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kajisaidia kwa jirani na kuchamba hajachamba eti anarud nyumbani huyoo mpaka kitandani,hilo shombo amletea ani?kapigwa mabusu,midenda kedekede hata mswaki hajapiga,eti hilo shombo amletea nani?kapiga magoli sita huko uanjani eti vuvuzela la ushindi aja kupigia ndani jaman
    hilo shombo la mijasho amletea nani?hahahah ruta umewaza nini?
     
  13. mnyongeni

    mnyongeni Senior Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh, haya bana. ila kwa mwenye utambuzi na busara hawezi cheka, bali atatafakari, atathmin pia ajitathmini kisha asikitike.
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ruta,

    Haya mambo ya kuja kusemana humu ndani ya JF, si mazuri. Tuheshimiane kabisa bana.

    Sasa wewe umejuaje haya yote na mie sikukuambia?

    (Hapa wengi tu wamewaza hayo maneno hapo juu, hihihiiiii...... Hata Ruta mwenyewe ni Mbovu.)
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye kuoga Rutashubanyuma jamani kweli?? sio kwamba ndo ataoga ajisugue kwa jiwe kabisa kuondoa ushahidi??
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ruta we mzaramo? mbona maneno mengi mtego weye?

    Ngoja nijitafsirie kiiraqw niielewe vizuri
     
  17. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ruta,
    Rejea kisa cha baba kutanguliza salam kabla hajafika home ulikitoa paleee...ndo utakubakuli kuwa binadamu hana asili wala fasili.
     
  18. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rutashubanyuma
    umenikumbusha zamani kidogo (1989) Mara tu baada ya shairi langu kutoka kwenye gazeti la "Uhuru" nilipata barua nyingi sana nyingine za kutaka... Ushairi ni jambo jema sana na watu wengi ambao ni wajuvi wa kutumia Lugha wao pia huwa ni werevu na weledi kwenye mambo mengi sana. Aakh! Bahati mbaya sana siku hizi matumizi ya lugha si jambo la kutiliwa maanani sana!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ruta,

    Mtu anayefanya hayo yote ni wa hovyo na huna sababu ya kumuuliza swali lako...

    Babu DC!!
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hili somo sio la kucheka wala kufurahi
    Mwenye uelewa atatafakari na kujiuliza maswali mengi na kujihukumu mwenyewe kuhusu hilo shombo analokuja nalo kwa mkewe au mumewe au kwa mpenziwe
    Tena ajipangusa mdomo kama mbwa mwitu asionekane kabisa kuwa amekula chochote
    Huku dhamiri ikimsuta kwa alilolifanya huko alikokuwa
     
Loading...