Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laki si Pesa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mayenga, Jan 25, 2012.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160


    John alimwalika rafiki yake Fred nyumbani kwake kwa ajili ya dinner na vinywaji. Baada ya maakuli na wakati vinywaji vinaendelea John, mkewe John (Lisa) na mgeni wao Fred walikuwa wanacheza karata. Kwa bahati mbaya karata ikaangukia chini ya meza, Fred alipoinama kuichukua akaona nyeti za Lisa ambae hakuwa amevaa chupi. Fred akahamanika kwa aibu, japo John hakukugundua.

    Baadae kidogo John alipokwenda jikoni kuchukua vinywaji, Lisa akamuuliza Fred: "Umekipenda ulichokiona?"
    Fred: "Ndiyo".
    Lisa: Utakipata kwa laki moja, ila iwe ijumaa mchana maana John huenda site visits kwa wateja wake kila ijumaa.

    Ijumaa ikafika, Fred akaja kwa John na laki na mchezo ukachezwa. John aliporudi jioni akamuuliza mkewe: "Fred alikuja?"

    Lisa akawaza:'Inawezekana alimuona akija au kaambiwa', akajibu: "Ndiyo, alipita hapa mara moja". John: "Safi, alikuachia laki moja?"

    Lisa akawaza: 'Huyu atakuwa anajua'. Akamjibu mumewe kwa upole: "Ndiyo, kaileta".
    John: "Fred ni mwaminifu sana, alikuja asubuhi ofisini akanikopa laki moja na akasema atapita nyumbani akuachie mchana".




     
  2. Terminator

    Terminator Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ya leo kali
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    The same joke again! Wewe ni wa nne kuirudia hii
    katika jukwa hilihili utadhani hakuna joke nyingine...
     
  4. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    DUH big up,kama messi
     
  5. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hahaha, imetulia ila jamaa atamlaje shem wake?
     
  6. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah hii joke kila siku wana renew
     
  7. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    But Don't try it at home. Mademu wengine hawakawii kujitoa muhanga. Utakuja kukojoa dagaa Mayenga weye.
     
  8. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    duh!! hii kali..
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yaani ni inabadilishwa tu title nishachoka nayo
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    halafu wala haichekeshi sijui wameipendea nini
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hopeless...
    mods wapo wapi bana;joke inarudiwa kila wiki...
    Aaaaaaaarghhhhhhhhhhhhh!!!!
     
  12. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sasa uvivu wa kupita jukwaa hili utanianza, maana kurudiwarudiwa tuuuuuuu ahaa...~~~
     
Loading...