Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laiti viongozi wangenunuliwa kwa mkopo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sem2708, Oct 18, 2011.

  1. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Wana JF,mnaonaje viongozi wangenunuliwa na kuuzwa kwa mkopo kama kwenye mchezo wa mpira?
    viongozi gani unadhani wangeuzwa nje kwa mkopo na wengine kununuliwa kuinua hali ya sasa ya kiuchumi?

    wa kuuzwa nje:
    1.
    2.
    3....
    4.
    5.



    wa kununua toka nje
    1.
    2.
    3.
     
  2. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    wa kuuzwa nje:
    1.Mkulo(ameshindwa kuinua uchumi) ila sijui nchi gani ingemnunua
     
  3. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    ngeleja angechukuliwa kwa mkopo somalia
     
  4. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2013
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Mzee wa hekaya tungewakopesha china
     
Loading...