Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laiti kipimo cha dna kungefanyika pindi mtoto anazliwa ndoa ngapi zingedumu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by no9, Apr 22, 2012.

  1. no9

    no9 Senior Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi hutokea mtoto anayezaliwa nje ya ndoa huwa ni wa baba tu wa mama tunampataje?MAANA YANGU NI HIVI MTOTO ANAJUMUISHWA KWENYE HUYO FAMILIA JAPO HUTOKEA KUTOKUELEWANA KWA BABA NA MAMA LAKINI SULUU HUPATIKANA WAJUA MAMA ZEYU NI WAPESI WAKUSAMEHE SASA TUGEZE UPANDE WAPILI MFANO MAMA KATIWA MIMBA NA BOSS WAKE HUU NI MFANO TU,BABA ATAJUAJE KWAMBA HUYU SIO MTOTO WAKE?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Baba anapozaa na hawara au nyumba ndogo......
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ukizaa na mume wa mtu....
    Ukizaa na sharobaro ambaye hana nia ya kukuoa..........
     
  4. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa na Watoto ka 16 hv.
     
  5. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Akizaliwa wa kihindi au kichina ndiyo huwa tunashtuka. Lakini akizaliwa m-bongo huwa haina shida na mume hashtuki kuwa kauziwa mbuzi kwenye gunia. Nafahamu tetezi kibao ktk familia nyingi ambazo miongoni mwa watoto si wa yule wanayemwita baba yao!
     
  6. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    yani hapo ndipo ninapochoka na ndoa/mapenzi, full longo longo. Kazi kwenu wenye watoto amboa hamjawafanyia DNA maana mnajifanya kuzaa vitoto viwili au 3, angalia vinaweza kuwa vyote mali ya Boss. Babu zetu walikuwa wanazaa watoto hata 10, akipigwa buti wa 2, basi 8 ni wake.
     
Loading...