Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laiti Kama Wazanzibari Wangeukataa Muswada wa Kuunda Tume ya Katiba Mpya!

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by LordJustice1, Nov 22, 2011.

  1. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wazanzibari wanaogopwa sana na Viongozi wetu wa Serikali ya Muungano! Laiti kama wangeuchana tena Muswada wa kuunda Tume ya kukusanya maoni kuhusu Katiba mpya JK asingethubutu kusaini Muswada husika! Hali inavyoelekea JK atausaini Muswada huo bila kujali kelele za aina yoyote toka Bara! Hata hivyo JK ana-create matatizo makubwa sana kwa Tanzania ijayo! Kelele kuhusu "Katiba mpya nyingine" hazitaisha na umoja na mshikamano wetu utaendelea kumomonyoka siku hadi siku! Serikali kwa kutokuwashirikisha wananchi katika mchakato huu wa Katiba mpya inafanya kosa lile lile lililofanywa tangu Uhuru zilipoundwa Katiba nyinginezo!
     
  2. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hiyo hata mimi nime note, wazanzibari wakidindisha tu-ccm na serikali yake wanainama! hata bungeni ukiangalia utaona wabunge wazanzibari wanatoa kauli kali tena za kudhalilisha kwa watanganyika lakini utaona spika hasemi lolote na wabunge wa ccm
    wote kimyaaa! yaani wanapelekeshwa kinoma-kuna kitu!
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Kuna kitu kinaitwa kuogopa nchi au muungano kumfia JK hilo analiogopa sana sana maana historia haitamsahau kamwe!!
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,788
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Hilo la serikali kuwaogopa Wazanzibar ni kweli kabisa. Nashindwa kuelewa hawa Wapemba wamewalisha nn viongozi wa CCM
     
  5. m

    mak2 Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yah ni kweli, Zanzibar ni mshirika muhimu wa huu muungano, bila Zanzibar hatuna Jamhuri ya Muungano ya Tanzania, itabaki Jamhuri ya Tanganyika.
    Nahisi ni vizuri chama kikuu cha upinzani (CDM) kiwatumie WaZanzibari ili tuweze kupata Katiba iliyo nzuri ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
     
Loading...