Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

laiti kama vyama vya siasa vingekua vituo vya kuibua vipaji

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Chief-Mkwawa, Jul 1, 2011.

  1. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    hebu tudiskasini kama vyama vya siasa viwe vituo vya vipaji

    nafkiri ccm kingetoa watoto wengi wenye vipaji vya ufisadi na umimi

    cdm nao wangetoa watoto wengi wenye vipaji vya ubishi na kutaka kila jambo zuri wafanye wao so wenzao
     
  2. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Maumivu yakizidi muone daktari...
     
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    hehehe
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo ngoma draw hapo.
     
  5. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    UPDP wangetoa vichaa na wasema hovyo na NRA wangezalisha mujahidina wa kujitoa mhanga weeengi tu, NCCR ingetoa m.a.c.h.o.k.o wa kutosha, CUF ingekuza vipaji vya kigeugeu na ubasha
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Na DP ingetoa....
     
  7. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi wewe umetoka chama gani?
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    wangeongeza idadi ya wagonjwa mirembe
     
  9. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    mi natoka chama cha TWATAKHA amabacho kirefu chake ni

    T-tanzania
    W-wanahitaji
    A-aina ya
    T-technician
    A-ambao
    K-kuongea
    H-hawaogopi
    A-asilan
     
Loading...