Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

laiti kama ´avator´zingelikuwa za ukweli...!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Kop, Apr 12, 2011.

  1. The Kop

    The Kop Senior Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wasalaam wana jf...! miongoni mwa vitu vinavyonivutia hapa jf ni ´avators´! nimekuwa nikitumia muda mrefu kuangalia ávator´ ya AFRODENZI...kwa kweli anaonekana kuwa mrembo haswa, ana ´lips´ nzuri, macho ya kuita, shavu lilobonyea.......natamani kukutana naye, na anaonekana ni ´interlect´ kutokana na anavyodadavua mada anuai hapa jamvini....! ni hayo tu....!
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Unatamani majini wewe!
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Sio "avator", ni 'avatar'
    "interlect" ulikusudia kusema 'intellectual'?


    Peace and love pal!:ranger:
     
  4. The Kop

    The Kop Senior Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wasalaam wana mmu...!miongoni mwa vitu vinavyonivutia humu jamvini ni pamoja na ávators´ za wana jf....!nimejizuia cku nyingi lkn leo inabidi niweke mambo hadharani...co siri avator ya AFRONDEZI inanimaliza sana....macho yako mmm yanaita..ana romantic lips na mashavu malaini.....na anaonekana ni ´very interlect´ kwa jinsi anavyodadavu mada anuai hapa jamvini...ningepata nafasi ya kuonana naye na kulisadifu umbo lake ningemwambia ¨AFRONDEZI.....I..I.....I FEEL YOU¨!.....ni hayo tu...1
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sasa si um-PM?
     
  6. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    I love the name.
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    the same to me
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Naona jamaa kaanza kwanza kwa kutangaza nia kabla ya kuchukua fomu!!!!
     
  9. t

    tripojo Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 4, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makubwa, hadi avato zinachanginyi watu, mweeee!
     
  10. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nimeangalia avatar nyingi na nakubali kuwa siyo pic zao halisi ila huzifanya kama za kweli vile. Lkn sijuwi ukweli uko wapi ktk avatar ya Muhammed Soshi. Na avatar yngu imechukuliwa na pic yangu halisi. Na uwamuzi huo umekuja baada ya kuangalia avatar ya The Fienest na Afrodenze ambazo zimetulia ktk colour ya black and white, hivyo ni kama zilinipa ujasiri fulani wa kunifanya niweke pic yangu halisi. But I need not to meet with any one eti kwa sababu ya avatar.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    [​IMG] laiti kama ´avatos´zingelikuwa za ukweli...!
    Una harakishia wapi sasa???
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahahahaha! Labda alikuwa anapika,amewahi chakula kisiungue.
     
  13. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wiki hizi mbili,watu wanadondokeana tu humu ndani...yote heri.
     
  14. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mwisho wa kudondokea/wa ni faraja au maumivu. Hapo ndo itajuilikana kama ni heri au shari
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    No comment
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Bahati mbaya AFRODENZI anaolewa soon
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huh???????????!Mimi tu nimebaki!
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sure na mimi ndo bwana harusi!
    Mimi naupenda mwandiko wake jamani,akiandika comment humu dah!
    Ana nikumbusha ilivokuwa rahisi kum sahihishia daftari lake la mwandiko darasa la pili!

    So nice naoa mwanafunzi wangu
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aisee umesahau agano letu nina kesi na wewe utaijibu kesho
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Bwana harusi anajulikana banaa hajitaji jina.
     
Loading...