Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Laiti ingekuwa mie~~~~~~~~~

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zinduna, May 24, 2012.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hivi majuzi kaka yangu kapata kesi ya kumtia mimba binti wa watu, baada soo hilo kaka kakimbilia Bara kwa mjomba etu.
    Baba kayamaliza kimya kimya na anajisifu kweli kwamba mwanae kidume na sasa atapata mjukuu wake wa kwanza.
    Hivi ingekuwa mie au dada zangu wamepewa mimba si kungezuka ngoma ya msewe na pangekuwa hapatoshi hapa nyumbani! Jamani huu mfumo dume huu.

    Mh! ama kweli kunya anye kuku akinya bata kaharisha!
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    hebu tujaribu tuone mwanakwetu... uko zenji eeeeeh..tukutane jamhuri garden hapo tuyajenge
     
  3. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    vanmedy Huna hata haya!

     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Haya ya nini wakati kamchezo katamu, na matokeo yake ni baraka tele. Mwelewe mwenzio Zinduna...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Haya bwana!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mama mkwe salama lakini?
     
  7. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole ila sikushauri kushindana na kaka zako ktk sekta kama izo mana utachaa bure yy atabaki anadunda daily
    kwa hapo acha tu huo mfume dume uchukue nafasi yake....ila ktk mengine yote kazini,elimu hapo kusiwe nao huo mfume dume
     
  8. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    sobuza.... hata mie nashangaa..yanini tuandikie mate...sasa atajuaje reaction ya mzee bila kutest... bora unisaidie wewe sobhuza..
    zinduna mama... mzee lazma atajisifia kwamba wanae wote sio wagumba....njoo tuyajenge mama... uko fuoni,meliteni,mbuzini,darajani,mombasa, au wapi mi niko marikiti kuu hapa karibu na mnadani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Salama Mkwe, vipi urojo Wa jana?
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa poa tu mkwe, Ahmed Faki aliutengeza ukatengezeka, si unajua nilikuwa na yule dada yangu tena?
     
Loading...