Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lady Jaydee: Clouds FM ni wanafiki, wanataka wahongwe ili wapige nyimbo za wasanii

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kiparah, Mar 31, 2013.

  1. k

    kiparah JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2013
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Lady Jay Dee
    East African popular musician Lady Jay Dee ameamua kuwapa modongo Clouds fm kupitia Twitter leo kutokana na wimbo wake mpya uliotoka hivi karibuni Joto hasira kutopigwa katika radio hiyo. Jay dee ameandika kuwa radio ya watu isiyopiga nyimbo za wasanii wa watu ila wasanii wao tu. Angalia tweet za Queen of Bongofleva huyo.

    "Radio ya watu isiopiga nyimbo za wasanii wa watu ila za wasanii wao tu, wasiopendwa na watu. #JotoHasira"

    "Anaedai kuianzisha bongoflava aliapa kuiua bongo flava. Sasa hata wasioijua Hiphop nao wana beef na Bongo flava! Damn !!"

    Jay Dee pia anaonekana kujizatiti na kujiamini kuonyesha kuwa yupo kwa lolote yeye kama Komandoo Binti Machozi aliandika tena "Kill me if u can. Am on Fire, siogopi ng'oooooo Jipangeni, Ni kweli nimelamba sumu, lakini hainidhulu. Nakunywa maziwa daily, I will survive".

    "Hee! Kuna wajinga wanadhani nili tweet nikiwa nimelewa, nilimaanisha na msimamo ni huo. Sitasema oooh kuna mtu ka hack ac yangu nooo its me"

    " Kuna DJ flani alikuwa akipiga nyimbo nilizoshirikishwa akifika sehemu nilioimba mimi anakata verse yangu nimtaje?? Sa hivi anakat ya Prof J"

    Hata hivyo si Jay Dee pekee kuanza kulaumu kwani wapo wanamuziki wengine wanaolaumu nyimbo zao kutokupigwa

    [​IMG]
     
  2. ilu

    ilu JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2013
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 592
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 28
    Hii radio inajifanya ina miungu watu sana. Eti peoples station wakati ina ubaguzi. Mfyuuu.
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2013
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Hivi mume wake kumbe alishaondoka kule kwa hiyo air time kakosa siku hizi
     
  4. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2013
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 3,225
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 63
    mtu uwa hawi mpiganaji mpaka adhurumiwe, watu daily wanailalamikia clouds lakini wengine hawaamini kwakuwa mambo yao yanawaendea poa siku wakiwachoka wakaacha play nyimbo zao ndo wanajifanya wapapambanaji.
     
  5. delusions

    delusions JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2013
    Joined: Jan 11, 2013
    Messages: 4,087
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 63
    C apeleke nyimbo zake radio uhuru
     
  6. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2013
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Hii radio ni janga katika sanaa!
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2013
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 15,543
    Likes Received: 1,784
    Trophy Points: 113
    Sugu akiongea mnasema muhuni, aya sasa clouds wanamletea lady jay dee beef ya kitoto kisa na mkasa wanaitamani ile program ya Diary of Lady jay dee iwe inarushwa clouds badala ya eatv.
    Mutahaba anataka kila sanaa nzuri iwe chini ya THT ili awafanyie unyonyaji wake kama anaowafanyia kina barnaba na linah.
    Kama vipi Vinega featuring Lady Jay dee kwenye ANTIVIRUS volume 3 harakati ziendelee.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  8. Bulldog

    Bulldog JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2013
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 24,766
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 48
    Cloudz ni genge la wahuni. Soon hiyo radio itaanza kuporomoka kama ilivyoanza fiesta.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2013
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 33,350
    Likes Received: 5,368
    Trophy Points: 113
    mnhhhhhhhhhh
     
  10. Hulbjd

    Hulbjd Senior Member

    #10
    Mar 31, 2013
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Hii redio itakuja kufa kifo cha mende.. Huu ni mwanzo tu baadae wasanii wote watawachukia kwa UBAGUZI WAO.
     
  11. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2013
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,913
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 83
    nyambaf. Mi nshaacha kuisikiliza hiyo takataka
     
  12. King2

    King2 JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2013
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    radio ya wafu.
     
  13. k

    kiparah JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2013
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Clouds TV haiwezi kuwa na watazamaji wengi, cause kila kitu ina copy kwa East Africa TV, haina vipindi cha ubunifu wao vinavyoweza kumvutia mtazamaji!
     
  14. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2013
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 11,660
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 63
    Mbona kaongea tena kimafumbo kama yeye kweli ni mwanaume na ameamua kufunguka?!
     
  15. R

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2013
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 10,769
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 63
    Sahivi wanairuka verse ya Prof.Jay? ama kweli hiki kituo ni cha malimbukeni sana wakiongozwa na mmiliki wao
     
  16. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2013
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 30,122
    Likes Received: 1,677
    Trophy Points: 113
    1. Jaydee anaimba wimbo mzima kama chorus ya wimbo wa kwaya. Ni sehemu isiyo na music critics tu anaweza ku survive. Bongo hamna standards, huko kwingine PR na politics kwenda mbele.

    2. Clouds hawajaanza mchezo huo leo, wanafanya hivyo tangu Jaydee yuko nao. Kayaona leo hayo?

    3. Kifungu cha pili hapo juu hakiwatetei Clouds FM, kina wa indict.
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2013
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 33,350
    Likes Received: 5,368
    Trophy Points: 113

    Clouds ishu sio rushwa tu
    ishu ni kuwa wanawabeba wasanii ambao wanawatumia for cheap kwenye matamasha yao
    sasa wana THT ndio wanaopewa kipaumbele
    Jaydee hataki kutumika for cheap kama zamani so lazima wampotezee
    yeye analijua hilo sasa anadai ni kuhonga ndo ishu....
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2013
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 14,303
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 113
    Hawapigi tena track redioni, na hata kwenye TV hamnioni, na jina haliendi chini.

    Najua mnashangaa hata mi Sijui kwa nini?
     
  19. o

    oduko JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2013
    Joined: Dec 16, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jay dee siyo mwanaume ni mwanamke wa shoka
     
  20. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2013
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 975
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    He! Redio ya wafu. Hiyo kali mkuu.
     

Share This Page