Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lady Jaydee apumzishwa kitandani kwa miezi mitatu kukwepa miscarriage

Discussion in 'Celebrities Forum' started by sikiolakufa, Jan 27, 2012.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tumwombee msanii nyota amepumzika sasa kwa masharti ya daktari ili isitokee tena miscarriage kama hapo awali....
     
  2. client3

    client3 JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    awali ipi hiyo
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mungu amsaidie,namuombea ampate mwanae,na awe na amani katika wakati huu wa kusubiri
     
  4. L

    Lil Walt New Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amesubiri sana bwana hadi watu wanamuita majina ya ajabu!!
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wanamwitaje?
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    source????

    acheni kumuumiza dada wa watu,sidhani kama huo ujauzito anao....
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ofcoz its none of our damned business, na anawangiwa sana!
    Ila kwa nini unadhani hana ujauzito? Mungu yupo aisee!
     
  8. T

    TUMY JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili suala la Lady Jaydee jamani, suala la kupumzishwa ili asipate miscarriage ni suala la ndani kabisa ambalo hakuna anayeweza kulizibitisha isipokuwa mumewe, mimi nafikiri watu wame jump into a conclusion tu, hebu mpeni nafasi kama kuna lolote ni hapo baadae ila kwa sasa ameomba kupumzika kidogo na zaidi ya yote hajalazwa.
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wewe mwana familia wa JD au jirani mwema?
     
  10. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    She is a hard worker in her trade. She is a struggling dame. From a jane to a queen. If its true then I pray for her safety and recovery.
     
  11. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mwanafamilia najua inavyoumiza ukichelewa kupata mtoto especially kwa mwadada kama JD mpiganaji na muungwana sana.Naomba Yesu ninayemwamini ampe hitaji lake la moyo.nitafurahi sana akifanikiwa.
     
  12. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Lady Jaydee anafanikiwa kimaisha kwa mipango tunayoishuhudia.tunajua alikotoka na kidogo kidogo maisha yakibadilika kwa jasho lake! Anaheshimu watu na anaiheshimu sana kazi yake.hili ni tunda la kujituma!
     
  13. t

    testa JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mungu amsaidie apate alichokitafuta kwa siku nyingi binti machozi umelia wee...naona machozi yamemfikia
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli namtakia kila la kheri. . .
     
  15. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umeipata wapi hii?
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mtetezii wake yu hai atampigania ili kiumbe kilicho kwa tumbo kitoke salama
     
  17. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,675
    Likes Received: 633
    Trophy Points: 280
    si nasikia huyu dada anakula ganja aka bange? Sasa kama dr.ameoder complete bed rest bila kumwambia aache hiyo kitu itasaidia nini?
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Na mpa kila la kheri na mapumziko yake.Kuna deal la m50 juu ya meza sasa sijui kama atendelea kupumzika au atakuja kuperform
     
  19. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Be strong Jay Dee, pumzika vizuri ufanikiwe...
     
  20. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama unajijua hali yako ni tata , mimba zinakutesa na zina kupotezea muda maana siku ya mwisho ni inaharibikan kwanini usijihusishe na technology?.
    Lady JD hela aliyo tumia kupanga zile apartments na pia kukaa huko France , kwanini asingeitumia kwa kuchagua ndugu yake mmoja huko kijijini ,ange melimisha kuhusu masuala ya kua surrogate na artificial insemination na kulipa, halafu ange mpeleka South Africa ili aweze kusaidiwa kupandikiza mimba na kumzalia mtoto , kuliko kujaribu kila siku na miaka inakwenda.

    Mungu mbariki Judith afanikishe ndoto yake yas kua mama.
     
Loading...