Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

lady jay d

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Maroune, Apr 13, 2011.

  1. M

    Maroune Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani naomba mnipe mazuri na mabaya ya lady jay dee
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kamuulize kwenye blog yake
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kama wewe unavyojiona una mazuri na mabaya ndiyo binadamu wote tuna pande zote!..
    Swali lako kwanza limekaa kishari sana mana usishaambiwa sijui itakusaidia nini?!!
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Chukua huu ushauri
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Ili? Jamani!
     
  6. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Tunaomba mazuri na mabaya ya kwako
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,159
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Anza na mabaya yako....majungu tu..get a life b*tch.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    she is a very hard working gal!
     
  9. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Mind your own bness DICKHEAD, ukishajua itakusaidia nini. STUPID BOY, kojoa ukalale.
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jf cku hizi bana??? Ila ni raha tupu! Idumu Jf na members wote mdumu!
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Na wewe hiyo avatar yako...ni kinyaaaaaaaaaa.......................
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Acha hasira mkuu.......just provide constructive ideas and comments...sasa akisha kojoa what follows...
     
  13. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Unakuwa constructive to constructive issues, lkn watu wanapojaribu kuwa assholes you have to piss them off. I think ulitakiwa umuambie yeye kwanza awe constructive
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mazuri yake:

    Anatoka Mkoa wa Mara. Ameolewa na ni Mjasirimali. Anatumia vizuri kipaji chake cha kuimba Kwaya na kujipatia kipato chake.

    Anasaidia sana ndugu zake na Mumewe kwenye mambo ya kipato.

    Yuko karibu na wapenzi wake kwa kuweka habari zake zote kwenye Blog yake.

    MABAYA YAKE: Nenda kwa Mumewe umuulize maana kwa sasa nafikiri ndiye pekee ANAYEMJUA huyu mamaa.....

    Ahhh, nimeambiwa kuwa huwa anapenda sana kugawa kazi za kumuoshea Chupi na Viatu watu wenye tabia kama yako. Wahi wahi maana unaweza kuambulia walau kumfulia Sox mumewe.,,,,,,,,,,,,,

    Hahaaaa. JF hata kama umechukia, kweli unamalizia hasira zako hapa; Asante kwa swali.
     
  15. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu Sikonge nimependa sana uliyoyaandika..hasa mistari ile ye mwisho mwisho...ndio namna ya kukomesha watu kama hawa ambao hawana kazi za kuwaweka busy kazi kupika tuu magumu...:bored:
     
  16. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    duh! Jf banaa! Unapata madongo,alaf unafrah!
     
  17. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani kama hamna mada zenye tija acheni ushamba!!!!!!!!!
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Simple: Add mimi kwa block list yako ili usiione forever vinginevyo kinyaa hakitaisha!!..Halafu kinyaa unakijua wewe?au una kichomi?
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mazuri na mabaya yatakufaidisha nini?
     
  20. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #20
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    This place is home of Great Thinkers! not umbeya, nenda kwenye blog za Shigongo.
     
Loading...